Tanzania Public Service College selected applicants first round 2019/2020

Tanzania Public Service College selected applicants first round 2019/2020

Mungoni Mshamba

Senior Member
Joined
Jan 30, 2017
Posts
154
Reaction score
63
Chuo cha utumishi wa Umma kimetoa orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo hicho katika ngazi ya degree.
IMG_0233.JPG
IMG_0234.JPG
IMG_0235.JPG
IMG_0236.JPG
IMG_0236.JPG
IMG_0237.JPG
 
IMG_0238.JPG
Kwa waliochaguliwa kozi ya Secretarial Studies and Administration mkihitaji msaada wowote kuhusu hiyo kozi, nitumieni namba zenu PM ili tuweze kuwasiliana na kupata msaada zaidi.
 
View attachment 1185711 Kwa waliochaguliwa kozi ya Secretarial Studies and Administration mkihitaji msaada wowote kuhusu hiyo kozi, nitumieni namba zenu PM ili tuweze kuwasiliana na kupata msaada zaidi.
mkuu ningependa kwanza uelezee majukumu ya kiutendaji ya mhitimu wa hii kozi ngazi ya shahada yanatofautianaje na sektratari tuliowazoea maofisini. pia kama hutojali uorodheshe na core courses zinazosomwa semester ya kwanza
 
mkuu ningependa kwanza uelezee majukumu ya kiutendaji ya mhitimu wa hii kozi ngazi ya shahada yanatofautianaje na sektratari tuliowazoea maofisini. pia kama hutojali uorodheshe na core courses zinazosomwa semester ya kwanza

Umechelewa. Ingia ktk website ya chuo udownload prospectus utaelewa zaidi.
 
Back
Top Bottom