Tanzania Prisons wapata ajali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Prisons wapata ajali

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Oct 25, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Unconfirmed report
    BREAKING NEWS:
    TIMU YA SOKA YA MAAFANDE YA TANZANIA PRISON IMEPATA AJALI USIKU HUU WA LEO KATIKA KIJIJI CHA AHALE ILIPOKUWA IKIELEKEA TANGA KWA AJILI YA MECHI NA Mgambo JKT. MAJERUHI AKIWEMO KHALID FUPI WAMEKIMBIZWA HOSPITALI.
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole zao sana!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    poleni sana maafande..
     
  4. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,792
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    poleni sana maafande,Mungu awatangulie kwa kila jambo
     
Loading...