Tanzania ni ya sita kijeshi Afrika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni ya sita kijeshi Afrika

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Annael, Aug 19, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,005
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Jeshi la tanzania ni moja ya majeshi imara kabisa barani Afrika.
    Hii ni kwa sababu:-
    1. Uzalendo wa wanajeshi wa tanzania
    2. Mipango thabiti ya jeshi
    3. Mfumo mzuri wa jeshi.

    Huwa baada ya miaka miwili huwa kunafanyika gwaride la makomadoo wa afrika. Tanzania imekuwa ikishikilia nafasi ya pili na tatu kwa upande wa makomadoo.

    Huenda wengine wakadhani nchi ya tanzania inaingilika kiulaini la hasha.

    Ifuatayo ni jinsi majeshi yalivyo
    1. Afrika ya kusini
    2. Ethiopia
    3. Libya
    4. Misri
    5. Ghana

    na ya sita Tanzania.

    Nchi ya Tanzania inafundisha majeshi mbalimbali Afrika
    Kongo DRC, Uganda, Msumbiji vile vile nchi ya Kenya huwa inachukua mafunzo katika Jeshi la Tanzania.


    Nchi ya tanzania mara nyingi hupata mafunzo ya kijeshi nje ya Afrika na sio Afrika maana tuko juu.
    Nchi ya urusi na china ndio nchi ambazo mara nyingi tanzania hupata mafunzo

    Naipenda TANZANIA
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,617
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Annael...hizi tetesi umezipata wapi mkuu??! Au wewe ni memba wa jwtz??!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Changanya na zile silaha tulizoingiza juzikati kwanini tusiwe juu? Chezeiya tanganyika weye.
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 750
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    lazima ujipe raha hata kama ungesema ni ya kwanza sawa tu!
     
  5. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,005
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Nilizipata toka ndani ya jeshi. Na Jeshi linavifaa vya kisasa kabisa.
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,005
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Sio ya kwanza nimesema ya sita. Hii ni kweli majeshi mengine wanaijua Tanzania vizuri sana. Tafuta habari kutoka kwenye majeshi na utaijua TZ na sio kwenye google.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ishu nyeti kama hii unaileta chini ya usimamizi wa 'tetesi'????

    Na olimpik mlienda kwa tetezi mmerudi na tetesi za medali.
     
  8. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 750
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nimesema jipe raha hata ukisema ni ya kwanza hatutakubishia.
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,005
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo.
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,005
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Poa basi
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ni kweli mkulu, na hivi soon kuna wajamaaa wanaondoka kwenda china kwa training ya 1yr, ni ma capten ambao wengi wao wako airforce! MIMI NASUBIRIA INTAKE HII INAYOKUJA YA MAPROOO
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ila hapo kwa Libya mkuu utakuwa umekosea labda tuweke..Liberia..
     
  13. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jeshi lolote lisilo na vita ni bora hakuna pa kulipima uwezo na silaha zake.Litakapoingia katika vita na kugundua ya kua silaha na vifaa vingi za kivita zimeisha expire hapo ndio tutajua!Milipuko ya mabomu gongo la mboto na mbagala ni mfano.
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,681
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tungekuwa mbali zaidi Kama tungekuwa hatuongozwi na mafisadi. Hawa wezi wameviza kasi yetu ya maendeleo.
     
  15. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,005
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Tanzania inafanya operation nyingi sana duniani ikishirikiana na majeshi mangine duniana. Na riport zimekuwa zikija positive.
    Marekani hawana vita, china hawana vita lakini majeshi yao ndio yenyenguvu dunian. Vilevile India haina vita lakini nikati ya 10 bora duniani. Umenipata?
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hakuna anayedharau chake, labda awe hana akili
     
  17. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,772
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    waambie wa malawi ambao wanaleta unyasa wao hapa watapigwa
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Salaam kwa malawi, au siyo? Idd njema!
     
  19. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    hakika wewe ni makengeza huoni wala husikii huwezi kuchukulia mirupuko ya g/mboto au mbagala ni kuchakaa vifaa hitilafu popote inaweza kutokea bulgeria na urusi na nchi kadhaa zilizoendelea yameshatokezea
     
  20. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 615
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    RUbbish
     
Loading...