Tanzania ni haki ya wote, hakuna mwenye haki miliki


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Muda huu niko job mwenye matokeo zaidi kutoka MUVI TV atujuze ila hiyo ni salamu kwa CCM kutoka Zambia mnamo mwaka 2015,
Watu wa Zambia wanasemaone Zambia one nation, no one can own Zambia Forever si maneno yangu bali ni maneno ya wapiga kura waliokuwa wakiimba ndani ya MUVI TV leo huko zambia.
Ndugu Watanzania Kauli hii ya Wazambia imenikuna kichwa sana "One Zambie one nation, no one can own Zambia forever." Habari hii nimeinukuru kutoka kwa mdau aliyeleta mada ya humu jamii forums kuhusu uchaguzi wa Zambia unaoendelea hivi sasa. Kauli mbio hii ya Wazambia imekaa vizuri mno na ni falsafa yenye kuleta matumaini na haki za kitaifa bila kujali majina ya watu.

Moja ya malalamiko nchini mwetu ni kurithishana madaraka kifamilia, lakini mapinduzi ya masanduku ya kura yangefanyika kwa uhalali na hakika historia itabadilika na wenye majina itabaki histora kurithishana vyeo na kukirimiana nafasi za uongozi kwa maana ya kufuata miongozo sahihi ya demikrasia.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Jitihada za serikali ya CCM na CCM yenyewe ni kuhakikisha wanaendelea kushika dola kwa gharama yo yote, kwamba maendeleo nchi hii inapata au la, lakini hauli hii ya kwamba "Tanzania mmoja na ni taifa moja, na hakuna mmoja kuihodhi forever" ina mshiko, na hili ndilo linalotutesa na hakika mwamko kama wa Wazambia unazidi kukolea hadi vijijini.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
just wait and see!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
I also like it, we must borrow it for 2015!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
saaaafi hiyo ndo hali ya kujitambua
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
hii kauli mbiu inatufaa saana watanzania kwa safari yakuelekea 2015 ili kila mtu aielewe! inaeleweka na rahisi kutamkika!
 
L

ligera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Messages
2,618
Likes
218
Points
160
Age
40
L

ligera

JF-Expert Member
Joined May 17, 2014
2,618 218 160
Kuna mwanasiasa mmoja maarufu nchini aliwahi kusema kwamba ccm ndio watakao haribu amani ya nchi.

Ni silka za mtu mjinga kujiamini zaidi kunakoendana na uwezo mdogo wa kufikiri ndicho kinachowafanya ccm kuto jiandaa kisaikolojia kwamba katika siasa lolote linaweza kutokea muda na saa yoyote.

Nani alijua kama malawi , zambia ,kenya, etc mambo yangekuwa vile. Nani alijua kama watawala walio tawala muda mrefu itafika kipindi tawala zao zitaangushwa tena kwa aibu kubwa.

Hakuna chama chenye hati miliki ya kututawala watanzania milele , kwa sababu hata vitabu vitakatifu na misaafu yote vinatamka wazi kwamba hakuna utawala wa milele katika dunia hii ,utawala wa milele ni wa mwenyezi Mungu tu.

Hata kama si leo, wala mwakani na kuendelea ccm inapaswa kujiandaa kwamba uko muda watanzania watakiondoa madarakani kwani mtanzania wa leo si yule wa miaka ya 1995, 2000. Watanzania wa leo kula watakula lakini kwa kupeleka kura inakuwa ni siri yao.

Nani alijua kama ccm wataporomoka kura toka 82% hadi 58% mwaka 2010.
 
Kaneeza

Kaneeza

Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
76
Likes
10
Points
15
Kaneeza

Kaneeza

Member
Joined Jul 11, 2012
76 10 15
Kuna mwanasiasa mmoja maarufu nchini aliwahi kusema kwamba ccm ndio watakao haribu amani ya nchi.

Ni silka za mtu mjinga kujiamini zaidi kunakoendana na uwezo mdogo wa kufikiri ndicho kinachowafanya ccm kuto jiandaa kisaikolojia kwamba katika siasa lolote linaweza kutokea muda na saa yoyote.

Nani alijua kama malawi , zambia ,kenya, etc mambo yangekuwa vile. Nani alijua kama watawala walio tawala muda mrefu itafika kipindi tawala zao zitaangushwa tena kwa aibu kubwa.

Hakuna chama chenye hati miliki ya kututawala watanzania milele , kwa sababu hata vitabu vitakatifu na misaafu yote vinatamka wazi kwamba hakuna utawala wa milele katika dunia hii ,utawala wa milele ni wa mwenyezi Mungu tu.

Hata kama si leo, wala mwakani na kuendelea ccm inapaswa kujiandaa kwamba uko muda watanzania watakiondoa madarakani kwani mtanzania wa leo si yule wa miaka ya 1995, 2000. Watanzania wa leo kula watakula lakini kwa kupeleka kura inakuwa ni siri yao.

Nani alijua kama ccm wataporomoka kura toka 82% hadi 58% mwaka 2010.
Sema alishindwa ule uchaguzi, walichakachua hadi aibu
 
sr bachelor

sr bachelor

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,198
Likes
19
Points
135
sr bachelor

sr bachelor

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,198 19 135
Kuna wimbi la mabadiliko litakuja kupiga watu watakimbiana, dalili zipo wazi kabisa, kama hili la katiba wameingia kwenye mtego mbaya sana..
 
L

ligera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Messages
2,618
Likes
218
Points
160
Age
40
L

ligera

JF-Expert Member
Joined May 17, 2014
2,618 218 160
shule za kata , ccm planted seeds that will come to destroy themselves.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,933
Likes
7,841
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,933 7,841 280
Na ukioma watu wanalazimisha kupata ushindi na kubaki madarakani ujue ni watu hatari sn hao.Na wataanguka tu kwani umma huamua kuchukua hatua hata wakilazimisha kwa nguvu lakini majeshi huwa yanasoma alama za nyakati
 

Forum statistics

Threads 1,235,204
Members 474,353
Posts 29,214,174