Tanzania nako kuna tatizo la utekaji?

Tanzania nako kuna tatizo la utekaji?

GoldDhahabu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2023
Posts
7,645
Reaction score
10,865
Mbona kama utekaji upo upande wa Tanganyika pekee? Ni kweli?

Kama hakuna utekaji Zanzibar, nini siri ya mafanikio yao?
1. Wana vyombo vya dola makini kuzidi Tanganyika?

2. Wana viongozi wenye uweledi?

3. Wananchi wa Zanzibar wamestaarabika kuliko Watanganyika?

4. Hakuna wahuni nchini Zanzibar?

5...?
 
Swali zuri.

Fanya utafiti! Binafsi sijui nashindwa hata kuspeculate.
 
Mkuu wa nchii anakataa ushauri wa kijinga anajiamini anaishi na watu vizur kwa upande wa zenji.huku bara uongozi unapangiwa cha kufanya na watu memkwa ambapo kuna kikundi cha boko haramu.
 
Mbona kama utekaji upo upande wa Tanganyika pekee? Ni kweli?

Kama hakuna utekaji Zanzibar, nini siri ya mafanikio yao?
1. Wana vyombo vya dola makini kuzidi Tanganyika?

2. Wana viongozi wenye uweledi?

3. Wananchi wa Zanzibar wamestaarabika kuliko Watanganyika?

4. Hakuna wahuni nchini Zanzibar?

5...?
Kuna wageni kutoka nchi jirani wanalazimisha kuwatawala watu wa nchi nyingine na hivyo kutaka kujigeuza kuwa wakoloni weusi.

Hofu yangu ni moja tu! Watafanikiwa kutawala hao watu kwa mkono wa chuma?
 
Back
Top Bottom