Tanzania migration Department | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania migration Department

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by king'amuzi, Oct 4, 2011.

  1. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wadau naomba msaada kwa anayejua taratibu za kujiunga na mafunzo ya uhamiaji, na ni muda gani wana recruit watu wa kujiunga na jeshi hilo la police kitengo cha uhamiaji. nashukuru
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Unaenda kupga kwata CCP.
     
  3. TNA

    TNA Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  5. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    jaman jaman!uhamiaji na polisi sio kitu kimoja japokuwa wote wana enforce law,na polisi wanaweza fanya kazi za uhamiaji lkn uhamiaji hawawezi fanya kazi za Polisi!kikubwa kabla haujaandika thread ujue haswa unachotaka kukifanya au ukishindwa kuwa na source nzur kwa hilo unalolitaka basi sisi wana JF tupo kwa ajili ya nnyie ambao uelewa ni mdogo.....
    Uhamiaji wana maadili yao ya kazi tofauti na Jeshi la Polisi na wala uhamiaji sio Jeshi!uhamiaji ni watu ambao intake zao za depo zinategemea na mwaka husika wa mafunzo yao na uhamuzi wa mipango ya wizara ya mambo ya ndani,inategemea,kuna wakati wanafanyia mafunzo yao Kiwira-Mbeya,kuna wakati wanafanyia mafuzo yao pamoja na jeshi la Polisi ktk vyuo vya Polisi,kule Kiwira ni chuo kinachojitegemea cha Jeshi la Magereza!
    nadahani ndugu yangu utakuwa unajua mambo haya japo kidogo.......
     
Loading...