'Tanzania kwanza' mbona wameingia mitini kupambana na UKAWA?

Riziki Magembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
887
0
Wana jamvi kuna jamaa wanajiita tanzania kwanza wanao tetea serikali mbili,walitoaga ratiba yao ya kuzunguuka nchi nzima lakini mpaka leo hatuwaoni au wameufyata kwa ukawa?pia kuna kundi la wasanii wakiongozwa na steven nyerere wakatangaza kuzunguuka kutetea serikali mbili lakini hawaonekani uwanjani huku ukawa wanachanja mbuga au wamepiga pesa wakasepa maana magamba wanatoboka mbaya muda huu wanahaha
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Serikali mbili haihiitaji kampeni inapita mchana kweupe mbona tatu hata mlevi wa gongo hawezi kubali
 

Buchanan

JF-Expert Member
May 19, 2009
13,202
2,000
Miaka 50 tumeishi na Serikali 2 leo tuanze kupiga kampeni eti kuzitetea, hayo si maajabu jamani?
 

Edward Sambai

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
2,459
2,000
Yani wamemwachia Nape na yule Elephant dentist ndo watetee serekali mbili!
Yani ni full comed maana ata huyo nape hajui Katiba ni nini na mwenzake anasema katiba haina umuimu?
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Serikali mbili sio kitu kipya kwa watanzania, wanakifahamu, wanakipenda na wanataka ziendelee kuwepo. Sasa mikutano ya nini?
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hata yule mhishimiwa alipotaka muwongozo huwo akajibiwa nenda huko huko kwenu ukawaulize wakubwa zako na sijui kama kainda au bado na jibu lake bado halijatangazwa au ndo siri ya mtungi ajuai hapo tena na wachea watalamu au maprofisa njaa wa kibongo
 

Bobuk

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
5,873
1,500
Tanzania Kwanza wamevaa KOTI la CCM. Tanzania Kwanza ndiyo akina Nape na Kinana wako busy mikoani kujibu hoja za UKAWA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom