TANZANIA Kuhalalisha MADAWA YA KULEVYA

TANZANIA Kuhalalisha MADAWA YA KULEVYA

Senbe Noma

Member
Joined
Sep 11, 2013
Posts
38
Reaction score
5
Uruguay hivi karibuni ilikua ni nchi ya kwanza kuhalalisha bangi baada ya kuona kwamba wameshindwa kabisa katika mapambano hayo.

Tanzania pia inaonekana kuwa imeshindwa na may be haina political will ya kupambana na MADAWA YA KULEVYA.

Rais JK alisema ana majina ya wauza unga tarehe 18.9.2006 lakini hakuna kilichofanyika, Kamanda Nzoa amesema wao wamekamata watu kibao na wamewataja wahusika lakini mahakama zinawaangusha.

Balozi Marmo amesema wafungwa wa china wamewataja vigogo ambao ndio waliowatuma, Peter Kivuyo alisema wamefanya uchunguzi na kuwagundua wamiliki au vigogo 60 akawaonyesha waandishi wa habari majumba na magari 60 ya vigogo hao na kua wangechukua hatua haraka lakini toka hiyo novemba 2011 hadi leo hakuna kilichofanyika.

W. Lukuvi nae licha ya kubanwa na wabunge awataje vigogo akadai akitaja hakuna atakae salia.

MIMI NAPENDEKEZA KWAKUA HATUKO TAYARI BORA TUHALALISHE KAMA URUGUAY.

WAHESHIMIWA WANAJAMII FORUM NAOMBA KUWAKILISHA.
 
Nisieleweke kuwa natetea madawa bali nina uchungu na vijana wanavyoteketea mitaani
 
Uruguay hivi karibuni ilikua ni nchi ya kwanza kuhalalisha bangi baada ya kuona kwamba wameshindwa kabisa katika mapambano hayo. Tanzania pia inaonekana kuwa imeshindwa na may be haina political will ya kupambana na MADAWA YA KULEVYA. Rais JK alisema ana majina ya wauza unga tarehe 18.9.2006 lakini hakuna kilichofanyika, Kamanda Nzoa amesema wao wamekamata watu kibao na wamewataja wahusika lakini mahakama zinawaangusha. Balozi Marmo amesema wafungwa wa china wamewataja vigogo ambao ndio waliowatuma, Peter Kivuyo alisema wamefanya uchunguzi na kuwagundua wamiliki au vigogo 60 akawaonyesha waandishi wa habari majumba na magari 60 ya vigogo hao na kua wangechukua hatua haraka lakini toka hiyo novemba 2011 hadi leo hakuna kilichofanyika. W. Lukuvi nae licha ya kubanwa na wabunge awataje vigogo akadai akitaja hakuna atakae salia. MIMI NAPENDEKEZA KWAKUA HATUKO TAYARI BORA TUHALALISHE KAMA URUGUAY. WAHESHIMIWA WANAJAMII FORUM NAOMBA KUWAKILISHA.

Are you alright?au ndio wewe mvutaji wa bangi huwezi kuleta mada ya kuhalalisha kama wewe sio mvutaji
 
Wahalalishe tu kwasababu JK&Co. hawataki kushughulikia suala hili hata kidogo na hii ni kutokana na kuwa hii ni biashara yao.
Anayezuia ndiyo anayefanya biashara sasa nani amkamate nani??
Ihalalishwe tu.
 
ila hii biashara imetupaisha sana kimataifa, mimi naona katiba mpya iihalalishe tu
 
Hebu rekebisha heading basi,maana heading yako inamaanisha kuwa imeshahalalisha
 
Umetumwa na Riziwani Kikwete na Kinjeketile Kingunge Ngombare Mwilu, sio bure....
 
Hii biashara ikiwa halali haya. Madawa hayatakua. Tena na deal. Yatauzwa. Kama juisi tu kwahyo watakua wanapata ela kidogo itakula kwao
 
Umetumwa na Riziwani Kikwete na Kinjeketile Kingunge Ngombare Mwilu, sio bure....
Madawa ya kulevya ni janga la taifa.Inatakiwa serikali na jamii nzima ikabiliane nalo kuyatokomeza.Ingawaje tumechelewa kuyadhibiti tuelekeze nguvu huko kama taifa linavyopambana na Ukimwi.Ili utoke kimaisha wanasema unga ni lazima.Hiini dhana potofu kwa sababu inaangamiza vizazi vijavyo.Suala hili ni nyeti na JF ni mtandao unaosomwa na wengi,tujaribu kutoa mada yenye kutoa mafunzo badala ya kukashifiana na matusi:kev:
 
Mie nadhani utawala wa JK uhalalishe kwa sababu utawala huu ni mdau ila ikifika 2015 tukaingiza CDM itabidi yazuiwe tena na yaharamishwe
 
Wazo zuri. Yahalalishwe tu maana tumechoka! Hii itakuwa faida kwa taifa kwa kanuni ya reciprocal. Tutatunisha mfuko wa serikali kwa kodi mpya ya 'unga' bangi na gongo. Bei ya bidhaa itashuka (kanuni ya supply & demand). Watumiaji wanaweza kuongezeka na madhara yakawa hadharani zaidi hivyo kuwa ni somo zuri (seen is believing). Wauzaji watatafuta shughuli nyingine ya kufanya nk Ni wazo zuri tu na litekelezwe kwa big results now! Khah
 
Madawa ya kulevya yanaua taifa la leo ni nani anayeyaingiza basi tuweke mitandao riz naongea na riz1

====================
Ukipata Ujumbe wa Chuki Matusi Futa Delete Kabisa.
====================
 
Are you alright?au ndio wewe mvutaji wa bangi huwezi kuleta mada ya kuhalalisha kama wewe sio mvutaji

Senbe noma yuko sahihi kabisa. We ndio huelewi!
Kwa Kifupi, wanaojiita wapambanaji wa madawa ya kulevya ndio wauzaji na wamiliki kwa ujumla wa biashara hiyo.
Na vilevile ndio wenye authority ya kutunga sheria ktk nchi hii. Sasa kwanini wasiruhusu biashara hiyo ikafanyika ndani ya soko huria????
 
Tuungane tusimame pamoja kupiga VITA mtandao huu wa MADAWA YA KULEVYA !!
Wandugu tufahamu kuwa kesho vizazi vyetu vitatulaumu na kutupeleka MAHAKAMANI kujibu uovu tuliyo watendea!!
 
Nisieleweke kuwa natetea madawa bali nina uchungu na vijana wanavyoteketea mitaani
Hoja yako imekaa vizuri kwa maana badala ya kuendelea kuficha ficha ni bora ikatangazwa wazi ili kila mtu ajue jinsi ya kujinusuru na hili janga badala ya kuitegemea serikali ambayo haiko tayari kulifanyia kazi ilitatue.
 
hili ni janga km madawa ya kulevya yatahalalishwa hapa nchi, hii ni kutokana na rate kubwa ya watumiaji ni majobless na itapelekea wimbi la uharifu nchini kuongezeka kwa kiasi kikubwa mkuu!
 
Uruguay hivi karibuni ilikua ni nchi ya kwanza kuhalalisha bangi baada ya kuona kwamba wameshindwa kabisa katika mapambano hayo.

Tanzania pia inaonekana kuwa imeshindwa na may be haina political will ya kupambana na MADAWA YA KULEVYA.

Rais JK alisema ana majina ya wauza unga tarehe 18.9.2006 lakini hakuna kilichofanyika, Kamanda Nzoa amesema wao wamekamata watu kibao na wamewataja wahusika lakini mahakama zinawaangusha.

Balozi Marmo amesema wafungwa wa china wamewataja vigogo ambao ndio waliowatuma, Peter Kivuyo alisema wamefanya uchunguzi na kuwagundua wamiliki au vigogo 60 akawaonyesha waandishi wa habari majumba na magari 60 ya vigogo hao na kua wangechukua hatua haraka lakini toka hiyo novemba 2011 hadi leo hakuna kilichofanyika.

W. Lukuvi nae licha ya kubanwa na wabunge awataje vigogo akadai akitaja hakuna atakae salia.

MIMI NAPENDEKEZA KWAKUA HATUKO TAYARI BORA TUHALALISHE KAMA URUGUAY.

WAHESHIMIWA WANAJAMII FORUM NAOMBA KUWAKILISHA.

Hii siyo nchi ya wavuta bangi hillo wazo lako lirudishe ulikoitoa umekosea'Tanzania haijawahi na halitakaa lihalalishe hiyo sumu inayoua watu wake!Tusikate tama jamani wapenzi waTanzania maadui tutawashinda tu! Tanzania in wenyewe na sio wavuta bangi kwa hiyo kuwa makini!
 
Back
Top Bottom