M MZEE SERENGETI JF-Expert Member Joined Oct 8, 2010 Posts 214 Reaction score 10 Sep 23, 2011 #1 Wana JF Naomba kufahamu kama kuna anaye jua Tanzania ina Branch ya vyuo vikuu vingapi hapa africa.
Perry JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 10,082 Reaction score 2,358 Sep 23, 2011 #2 Vitokee wap?
H HAMY-D JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 7,146 Reaction score 3,830 Sep 23, 2011 #3 hatuna haja kwa sasa kuwa na branch ya vyuo Africa kaka kwani South Africa ina brach Tanzania???
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Sep 23, 2011 #4 Sidhani kama Tanzania wana branch yoyote nje ya mipaka yake.
pangalashaba JF-Expert Member Joined Jan 10, 2011 Posts 1,327 Reaction score 1,617 Sep 23, 2011 #5 siasa na elimu ni vitu viwili tofauti. tz ni usanii tu,hamna shule ya kueleweka thats why hapa maprof hawana dili zaidi ya kukimbilia kwenye siasa(gutar politics)!
siasa na elimu ni vitu viwili tofauti. tz ni usanii tu,hamna shule ya kueleweka thats why hapa maprof hawana dili zaidi ya kukimbilia kwenye siasa(gutar politics)!
Mwakalinga Bujo JF-Expert Member Joined Oct 22, 2008 Posts 2,718 Reaction score 1,443 Sep 23, 2011 #6 Ngoja nisearch kwa karibu nitakupa mwongozo
C chiborie JF-Expert Member Joined Sep 24, 2011 Posts 491 Reaction score 345 Sep 25, 2011 #7 Wasomi wengi vibaraka wa CCM unategemea nini?
Kijuche JF-Expert Member Joined Aug 26, 2010 Posts 418 Reaction score 37 Sep 25, 2011 #8 Branch sio issue sana kwani nchi nyingi pia hazina branch ya vyuo vyao nje ya mipaka yao.