Tanzania imewekewa mkakati maalum


K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,860
Likes
1,946
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,860 1,946 280
Kuna nyeti bado hazijawa rasmi kwamba upo mkakati wa kijasusi wa kuingiza taifa hili kwenye maandamano makubwa very soon.

Mkakati huo unaundwa na majususi kutoka nchi mbalimbali za ulaya na amerika na several attempts zimefanyika kuwafanya wananchi walipuke
lakini imeshindikana. Sasa wanataka kutumia wanajeshi wetu. na attempts zao zinakua hivi:

1. wanaleta skendo (which is very true) ila wanangalia zile zenye impact kwa kundi kubwa la watu mathalani wanajeshi
2. Wanawatumia economic hitmen
3. Kuna crisis nyingine itatokea very soon kama ile ya mafuta then kabla haijaisha itatokea ingine in between wananchi wataingia barabarani
na hii ndio ntoleee either the government fall or situation changed.

Hiyo ndiyo brief niliyopata.

My TAKE: Ni kweli hali ya maisha ni ngumu, ni kweli tunao ufisadi na ni kweli viongozi wetu legelege. URANIUM itatuletea matatizo very soon.
kuna mapapa na manyangumi yanaililia lakini wataweza kuiexplore better when they have their own government.

Napenda sana kuona utawala wa ccm ukiondoka madarakani lakini sio kwa external forces but internal once.

Msiniulize source, sit down contemplate what is happening see what can be done to rescue.


Sio lazima upost kwenye hii thread cha msingi fikiria


Tanzania nchi yangu, Mungu ibariki Tanzania
 
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
882
Likes
1
Points
0
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
882 1 0
ungesubili hzo nyeti zikawa maalumu ndio ukazileta.
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
kwi kwi kwi kwi!!! Duh! C mchezo....,
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
14
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 14 0
Umenyönya viloba vingapi?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
nyeti nyeeeti..............huh
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Mleta mada anaweza kuwa yuko sahihi.

Hata mimi, tokea US,CIA walipolipua balozi zao Nairobi na Dar nilijua sasa mkakati umeanza wa kuziharibu nchi hizi. Ni suala la muda tu.
Zile fedha za Millenium Challenge na vyandarua ni kutufanya tuzubae ili watutandike.....hii Uraniun, gas na fununu za mafuta ni sababu tosha ya hawa waharibifu wa dunia kuja kutuchafua. Yaani mbali na kwamba wanatuachia only 3% bado wanaona ni nyingi.

Tunaweza kum-beza mleta mada lakini kuna kaukweli ndani yake.....tulisharipotiwa kuwa US wamepitisha sheria ya kumsaka Joseph Konye huko Uganda..sababu? Uganda wamegundua mafuta, kwa Tz ,US wanasema wako tayari kujenga Northern corridor,utanuzi wa Bandari ya Tanga na barabara itayounganisha Uganda na Tanzania.

Something is fishy! Tutafumuliwa kama Libya na kama ambavyo wameanza huko Uganda.

Maumivu ya kichwa huanza pole pole!
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Hivi nimefikaje huku!!? Samahani... Nionyesheni njia ya jukwaa la afya!
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,860
Likes
1,946
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,860 1,946 280
Mkuu Mutambukamalongo,

mbu aenezae malaria huwa active zaidi kuanzia saa sita usiku. Kwa nini mimi sifahamu
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Du ina maana waTz tumezoea shida kiasi kwamba hatuwezi fanya kitu bila external forces! Kwa kweli hiii ni dharau ya hali ya juu!
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,502
Likes
649
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,502 649 280
Mkuu, habari yako inatia shaka sana kwa sababu hao unaowatuhumu kwamba wanataka kuchochea machafuko ndo wanafurahi zaidi tunapoendelea kuwa na serikali legelege ya ccm maana wao wanafaidi zaidi kwa njia za wizi, ufisadi, rushwa, mikataba feki nk, kwa kushirikiana na viongozi wetu.
Wakichochea machafuko ili kuwe na mabadiliko ya serikali uwezekano ni kwamba serikali itakayokuja itajali zaidi maslahi wa taifa na wananchi wake, kwa hiyo mianya ya ufisadi itazibwa. Sasa mianya ikizibwa wao watapata wapi nafasi ya kujichotea?
Nadhani unge-reason kwanza kabla ya kuileta habari yako.
 
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
824
Likes
1
Points
35
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
824 1 35
Mkuu, habari yako inatia shaka sana kwa sababu hao unaowatuhumu kwamba wanataka kuchochea machafuko ndo wanafurahi zaidi tunapoendelea kuwa na serikali legelege ya ccm maana wao wanafaidi zaidi kwa njia za wizi, ufisadi, rushwa, mikataba feki nk, kwa kushirikiana na viongozi wetu.
Wakichochea machafuko ili kuwe na mabadiliko ya serikali uwezekano ni kwamba serikali itakayokuja itajali zaidi maslahi wa taifa na wananchi wake, kwa hiyo mianya ya ufisadi itazibwa. Sasa mianya ikizibwa wao watapata wapi nafasi ya kujichotea?
Nadhani unge-reason kwanza kabla ya kuileta habari yako.
Upo sawa kabisa mkuu na hao wajuba wangalifanya hayo anayo yafikili mtoa mada kama wasinge kua na mahusiano mazuri na serikali iliyopo ....labda lengo liwe ni kutuuzia siraha tu na si kwa aajili ya mafuta ges na mengine mengi kwa sababu hata sasa wanajichotea tu kwa kiwango kisicho fafanulika..
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Conspiracy theories at it's best, wakuu tulishaema humu weeeeeeeeeee!!!! hiyo Uranium yenu ni kidogo mno ukilinganisha na proven reserves walizonazo Namibia na Niger. Na kwa siasa ya siku hizi it's very risk kuinvest kwenye sehemu yenye machafuko. Not sure ukweli au uongo wa habari yako lakini the "Uranium story" makes it a very cheap shot!
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Mkuu, habari yako inatia shaka sana kwa sababu hao unaowatuhumu kwamba wanataka kuchochea machafuko ndo wanafurahi zaidi tunapoendelea kuwa na serikali legelege ya ccm maana wao wanafaidi zaidi kwa njia za wizi, ufisadi, rushwa, mikataba feki nk, kwa kushirikiana na viongozi wetu.
Wakichochea machafuko ili kuwe na mabadiliko ya serikali uwezekano ni kwamba serikali itakayokuja itajali zaidi maslahi wa taifa na wananchi wake, kwa hiyo mianya ya ufisadi itazibwa. Sasa mianya ikizibwa wao watapata wapi nafasi ya kujichotea?
Nadhani unge-reason kwanza kabla ya kuileta habari yako.
Mkuu kama umefuatilia habari za Libya , utaona kuna habari kuwa M16, CIA wamekuwa na deals na Gaddafi na "rebels" wao kwa wakati mmoja.
Hata baada ya kuanza kuonesha kuwa wanamkubali Gaddafi,kichi chini walianza mipango ya kumtoa.
Kuwa fujo, vita ,mizozo ndio vitu wanavyovipendelea katika nchi wanazozilenga kuziibia hili halina shaka. kunakuwa na cycle ya biashara na uuzaji wa sialaha, pia kurahisisha ukwapuaji wa utajiri wa nchi husika.

Na uanzishi wa fujo,huanza kwa "kutia hamira" hali ambayo tayari ni tata. Ni wazi watanzania wanafaidi "maisha bora" yao ambayo wameahidiwa na kikwete na kila mtu asiye fisadi au kuwa na maslahi binafsi na utawala wa Kikwete angependa kuona utawala wa Kikwete unang'oka leo kabla ya kesho. Kwa hiyo ,West- US huku wanamsifia na kumpiga vijembe kwa upande mmoja, kwa upande mwengine wanatumia njia nyingi kuichafua serikali ya Kikwete kupitia kama Wikilieaks ambayo kwa karibuni imekuwa inavujisha nyaraka za siri hasa kwa nchi ambazo zinatakiwa, zinatayarishwa ziingie katika mizozo....Kwa nini wikiliaks hawavujishi mipango ya siri ya muaji yanayopangwa na US, France, UK?

anyway, ukiangalia hapa utaona , kazi ya kuweka "hamira" inafanyika kwa ustadi, tayari wananchi wanahasira juu ya utendaji mbovu wa serikali, maisha magumu, ufisadi, richmond,Barrick wanavyochota dhahabu zetu, EPA, wabunge na mawaziri kupata mashangingi lakini wananchi wagonjwa kupata vibajaji kuwasafirsha kwenda kwenye zahanati na hospitali ambazo hazina dawa wala vifaa vya kutibia wagonjwa ..nk na kauli za utani za kuwa uchumi wa Tanzania unapaa..

Tanzania denies president bribe claims in US cable | Top News | Reuters

Kwa hiyo, mleta mada anaweza kuwa ameshaisoma vyema misinformation and confusion tactics za US-West. Kitu wanachojali wao siku zote na bila ya aibu husema "our national intersts". Hawajali watu wakiuana, wakichinjana au kuandamana, bora kwao kuuza silaha zao na kuchota wanachokitaka.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,224
Likes
1,586
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,224 1,586 280
Hakuna takayeingiza kitu kutoka nje hiyo haimo kwenye psychology ya binadamu ila wao wenyewe watanzania wakiamua kufanya hayo watayafanya
 
Shenkalwa

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
580
Likes
1
Points
33
Shenkalwa

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
580 1 33
Kuna nyeti bado hazijawa rasmi kwamba upo mkakati wa kijasusi wa kuingiza taifa hili kwenye maandamano makubwa very soon.

Mkakati huo unaundwa na majususi kutoka nchi mbalimbali za ulaya na amerika na several attempts zimefanyika kuwafanya wananchi walipuke
lakini imeshindikana. Sasa wanataka kutumia wanajeshi wetu. na attempts zao zinakua hivi:

1. wanaleta skendo (which is very true) ila wanangalia zile zenye impact kwa kundi kubwa la watu mathalani wanajeshi
2. Wanawatumia economic hitmen
3. Kuna crisis nyingine itatokea very soon kama ile ya mafuta then kabla haijaisha itatokea ingine in between wananchi wataingia barabarani
na hii ndio ntoleee either the government fall or situation changed.

Hiyo ndiyo brief niliyopata.

My TAKE: Ni kweli hali ya maisha ni ngumu, ni kweli tunao ufisadi na ni kweli viongozi wetu legelege. URANIUM itatuletea matatizo very soon.
kuna mapapa na manyangumi yanaililia lakini wataweza kuiexplore better when they have their own government.

Napenda sana kuona utawala wa ccm ukiondoka madarakani lakini sio kwa external forces but internal once.

Msiniulize source, sit down contemplate what is happening see what can be done to rescue.


Sio lazima upost kwenye hii thread cha msingi fikiria


Tanzania nchi yangu, Mungu ibariki Tanzania
Hivi bado tuna kitu ambacho mataifa mengine yanakimezea mate?? mimi nilifikiri wameshachukua kila kitu na kuondoka kwa sababu mheshimiwa mmoja alituambia "nchi imebaki mifupa tu". Kumbe bado tunavyo basi Mungu mkubwa. Ila nina wasiwasi kama hiyo ndoto inaweza kuwa ya kweli. Unajua ndoto zingine ni za kukuburudisha ukiwa usingizini. Madini tumeshawapa, wanyama tumeshawapa, ardhi tumewapa kwa miaka 99 na tutawaongezea miaka mingine kabla hii haijaisha, mali asili zote tumewaambia chukueni. Lakini tunashukuru kwamba angalao mkubwa wetu kaambulia suti.!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Mkuu kama umefuatilia habari za Libya , utaona kuna habari kuwa M16, CIA wamekuwa na deals na Gaddafi na "rebels" wao kwa wakati mmoja.
Hata baada ya kuanza kuonesha kuwa wanamkubali Gaddafi,kichi chini walianza mipango ya kumtoa.
Kuwa fujo, vita ,mizozo ndio vitu wanavyovipendelea katika nchi wanazozilenga kuziibia hili halina shaka. kunakuwa na cycle ya biashara na uuzaji wa sialaha, pia kurahisisha ukwapuaji wa utajiri wa nchi husika.

Na uanzishi wa fujo,huanza kwa "kutia hamira" hali ambayo tayari ni tata. Ni wazi watanzania wanafaidi "maisha bora" yao ambayo wameahidiwa na kikwete na kila mtu asiye fisadi au kuwa na maslahi binafsi na utawala wa Kikwete angependa kuona utawala wa Kikwete unang'oka leo kabla ya kesho. Kwa hiyo ,West- US huku wanamsifia na kumpiga vijembe kwa upande mmoja, kwa upande mwengine wanatumia njia nyingi kuichafua serikali ya Kikwete kupitia kama Wikilieaks ambayo kwa karibuni imekuwa inavujisha nyaraka za siri hasa kwa nchi ambazo zinatakiwa, zinatayarishwa ziingie katika mizozo....Kwa nini wikiliaks hawavujishi mipango ya siri ya muaji yanayopangwa na US, France, UK?

anyway, ukiangalia hapa utaona , kazi ya kuweka "hamira" inafanyika kwa ustadi, tayari wananchi wanahasira juu ya utendaji mbovu wa serikali, maisha magumu, ufisadi, richmond,Barrick wanavyochota dhahabu zetu, EPA, wabunge na mawaziri kupata mashangingi lakini wananchi wagonjwa kupata vibajaji kuwasafirsha kwenda kwenye zahanati na hospitali ambazo hazina dawa wala vifaa vya kutibia wagonjwa ..nk na kauli za utani za kuwa uchumi wa Tanzania unapaa..

Tanzania denies president bribe claims in US cable | Top News | Reuters

Kwa hiyo, mleta mada anaweza kuwa ameshaisoma vyema misinformation and confusion tactics za US-West. Kitu wanachojali wao siku zote na bila ya aibu husema "our national intersts". Hawajali watu wakiuana, wakichinjana au kuandamana, bora kwao kuuza silaha zao na kuchota wanachokitaka.
Nyie wote ni magamba yaleyale. mmeshaona mindset za wabongo zimebadilika sasa mnatafuta vijisababu vya maandamani na nini sijuiiiiii.........na bado lazima serikali hii ya magamba itoke kwenye utawala wa nchi hii, watu tumeshachoka na umasikini huku wachache na familia zao wakifaidi keki peke yao.

Sioni mantiki ya kuhusianisha ya Libya na Tanzania. Kwani waloanzisha maandamano Misri, Tunisia na Libya walikuwa ni wazungu. Gadhafi amekaa zaidi ya miaka 41, Mubaraka zaidi ya 30 na mwenzake wa Tunisia.

Chama cha Magamba kina zaidi ya miaka 50, sasa kwanini na wao wasiondolewe. Ni suala la muda tu magamba waondoke madarakani, na hilo mnalijua ndio maana mnaanza kuweweseka na kutafuta sababu. Miaka 50 mlokaa madarakani inatosha, kimbunga kinakuja nyie endeleeni kumtafuta mchawi wenu huku mnajua kuwa wachawi ni nyie wenyewe.

Tunakuja kama kimbunga cha Irene, mtakoma.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Hivi bado tuna kitu ambacho mataifa mengine yanakimezea mate?? mimi nilifikiri wameshachukua kila kitu na kuondoka kwa sababu mheshimiwa mmoja alituambia "nchi imebaki mifupa tu". Kumbe bado tunavyo basi Mungu mkubwa. Ila nina wasiwasi kama hiyo ndoto inaweza kuwa ya kweli. Unajua ndoto zingine ni za kukuburudisha ukiwa usingizini. Madini tumeshawapa, wanyama tumeshawapa, ardhi tumewapa kwa miaka 99 na tutawaongezea miaka mingine kabla hii haijaisha, mali asili zote tumewaambia chukueni. Lakini tunashukuru kwamba angalao mkubwa wetu kaambulia suti.!!
Hivi kweli watatnzania tulihitaji kujua maduaka na aina ya nguo anzaovaa ******. nadhani Kurugenzi ya Habari ya ****** haikuhitaji kutuambia maduka anakonunua nguo anapoenda kutalii ulaya. Nilishangaa Salva aliposema hamjui vizuri ****** ila sasa ameanza kumfahamu na hata maeneo nakofanya shopping zake ulaya.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Mkweree ni kituko tu kwa nchi hii, hana sifa za kuwa presidaa!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Pambaf zako, you want us to see what is hapening?, what is it?. Yes i can see what is hapening: JK taking away our wealth and destiny- is he the jasusi you are talking about?, who is bad to our resources and generations more tha JK and his family?, yuo can fool some people sometimes but cant fool all the people all the time.
Kuna nyeti bado hazijawa rasmi kwamba upo mkakati wa kijasusi wa kuingiza taifa hili kwenye maandamano makubwa very soon.<br />
<br />
Mkakati huo unaundwa na majususi kutoka nchi mbalimbali za ulaya na amerika na several attempts zimefanyika kuwafanya wananchi walipuke<br />
lakini imeshindikana. Sasa wanataka kutumia wanajeshi wetu. na attempts zao zinakua hivi:<br />
<br />
1. wanaleta skendo (which is very true) ila wanangalia zile zenye impact kwa kundi kubwa la watu mathalani wanajeshi<br />
2. Wanawatumia economic hitmen <br />
3. Kuna crisis nyingine itatokea very soon kama ile ya mafuta then kabla haijaisha itatokea ingine in between wananchi wataingia barabarani<br />
na hii ndio ntoleee either the government fall or situation changed.<br />
<br />
Hiyo ndiyo brief niliyopata.<br />
<br />
My TAKE: Ni kweli hali ya maisha ni ngumu, ni kweli tunao ufisadi na ni kweli viongozi wetu legelege. URANIUM itatuletea matatizo very soon.<br />
kuna mapapa na manyangumi yanaililia lakini wataweza kuiexplore better when they have their own government. <br />
<br />
Napenda sana kuona utawala wa ccm ukiondoka madarakani lakini sio kwa external forces but internal once.<br />
<br />
Msiniulize source, sit down contemplate what is happening see what can be done to rescue.<br />
<br />
<br />
Sio lazima upost kwenye hii thread cha msingi fikiria<br />
<br />
<br />
Tanzania nchi yangu, Mungu ibariki Tanzania
<br />
<br />
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Usituwekee hapa jamvini ndoto unazoota ukiwa umelala baada ya shughuli na mke wako! Kama siyo ndoto kwa nini useme tusikuulize source??/
 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826