Tanzania ilimuhitaji Magufuli, lakini sio huyu.

Tanzania ilimuhitaji Magufuli, lakini sio huyu.

Iwapo mtu utaumiza kichwa kufikiria post ya mshikaji utamuelewa point yake.. vinginevyo hautamuelewa milele daima
Na ukiona jambo unatumia nguvu.sana kulielewa basi jua hilo jambo haliendani na uhalisia.kwa asilimia zote.....
 
Ngoja tuisome nambba tusubiri yule ajaye! Akishuka na mawingu hayaaaa maana kwenye ballot box sijui!
 
yani ulichoandika ni sahihi,,hii serikali ya kuhakiki kila kitu wkt ndio wale wale waliocheza michezo hy enzi hizo
 
good heading with an empty content.
Alaf mie nimekuwa nikijiuliza maswali mengi, kwa nini mashabiki wa ukawa kila mara wanasema waliibiwa kura huku mgombea mwenyewe na muambata wake wa karibu ndugu sumaye wanasema walishindwa kihalali??? tena wanayasema haya mara kibao!.

msipojitathmini na kutatua tatizo lililosababisha kushindwa kwenu mkakaa kusingizia eti mliibiwa kura zenu mtaendelea kuangukia pia kila uchaguzi.

mpo sawa na mwanafunzi aliyefeli na kusingizia eti ni kwa sababu hakuwa na umeme alisoma kwa kibatari kumbe ni material feki. wa hivi hata akifungiwa umeme atafeli tu maana hajatambua tatizo lililomfanya afeli mtihani.

shime wana ukawa, achene kujivisha ujuha na kuwaza kila siku eti mliibiwa kura. nendeni vijijini mkasimike mizizi ya chama, sio kukaa mijini mnaandamana.
Kwanza uzi si wa uchaguzi hata hivyo ujue kuwa CCM inashinda kwa hila za dola na mfumo wa tume si mapenzi ya wananzengo
 
Wenyewe wanasema Chaguo La Mungu!! Na ktk hawamu Mungu anahusishwa kwenye kauli za uongo ili zioneka kweli
Cku hizi miungu wapo wengi hata uongo una mungu wake a.k.a mungu wa uongo.. Tatizo hawakua specific ni Mungu yupi, wakisema huyu ALLAH/JEHOVAH ntabishana nao milele daima[emoji2]
 
Nimesoma mara kumi kumi lakini sielewi alichoandika, sijui anaota huyu....makamanda wa viroba hawa mbona shida
Huwezi kuelewa sababu umetoloka ile hospital ya Dodoma wakati dose hujamaliza
 
Mleta uz yuko sawa na huenda amekatisha topc yake coz ya uvivu wa wanajamvi wa siku hz! Ukiweka mada ndefu watu hawasomi. Sijui uvivu tumeutoa wap
 
Huyu atakuwa alifoji cheti cha fom four.....au alitumia cha mtu sasa anamind wamemshtukia sio bure[emoji23] [emoji23]
Mkuu nimemaliza shule kabla ya matumizi ya noti ya sh mia mbili haijafika tamati. [emoji23]
 
Back
Top Bottom