Tanzania Fountain Gate

Tanzania Fountain Gate

Ojuolegbha

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2020
Posts
1,773
Reaction score
1,174
Tanzania Fountain Gate are semi-finalists
20230407_083921.jpg
 
Mmiliki wa Fountain Gates ni mwekezaji mwenye tija sana nchini. Amewekeza sana kwenye michezo! Na pia shule zake, hasa za Mkoani Dodoma zinafanya vizuri.
 
Wachezaji wa Tanzania wanacheza sana mpira wakiwa wadogo lakini kuna umri wakifika wanapotea kuna lile kombe la dunia la watoto wa mitaani Tanzania tushabeba mpaka basi ila ukimuuliza karia wale watoto wako wapi hawezi kukujibu na atakufungia.
 
Back
Top Bottom