Tanroads kibaha updates


RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
83
Points
95
RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined Nov 18, 2011
83 95
Habari jf!. Naomba kujuwa kama TANROADS Kibaha walifanya usaili mi niliomba nafasi ya Shift in charge maana ni mwezi wa pili sasa cijackia. Naomba kufahamu ili kama ndiyo business as usual niendelee na plan B yangu
 
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
109
Points
195
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
109 195
Plan b ndo mpango mzima.watu wapo kazini kitambo sana
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0
pouwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. tz.com
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,948
Top