Tangu nimuone mara ya kwanza hajawahi badili nguo

Tangu nimuone mara ya kwanza hajawahi badili nguo

johnlowasa

Senior Member
Joined
Sep 29, 2016
Posts
121
Reaction score
76
Tangu nimefika hapa chima mkoa wa mby nimefikia lodge moja kisha nikaonyeshwa mmiliki wa hiyo lodge ni mbaba mwenye umri kati ya 35-40 ila tangu nimuone siku ya kwanza hadi namaliza wiki pale kila nimuonapo yuko na same cloth na ni maarufu sehemu hiyo kwa kuwa na maduka na anamiliki mashamba na kwangu namchukulia mtu ambaye ameshajikwamua si mtu maskini ila kuvaa kwake nguo hiyo hiyo moja ndio swali langu inaingia akilini kweli?
 
Mkuu hizo huwa ni mali za ndagu(ramuli) zinaweza kuwa na msharti kama hayo ya jinsi ya kuvaa au matumizi yake kwa ujumla....[emoji16]
 
Hiyo ndio siri ya mafanikio yake. Pia kuna wengine hupenda kununua nguo za aina moja unaweza kuta ana pea tisa za aina hiyo, kwahiyo hata akibadilisha wewe huwezi kutambua hadi yeye akuambie. Ni staili ya maisha, alafu hiyo miaka sio mbaba bi mkaka tafadhali rekebisha acha kuzeesha watu. Au wewe ni under 18yrs?
 
Ndo mimi hapa yaani ww umekuja hotelini kwangu unanichunguza mbaka mavazi...tafadhar nimeongea na meneja wangu nakuomba utoke haraka sana hotelini kwangu bila shaka ww ni wa dar
 
1478893769425.jpg
 
Inawezekana na huna mambo ya kufanya mpaka mda wote huo unamchunguza mtu na umbea naona ni asili yako. Kama we ni mwanamke samahani, assume hii comment haikuhusu
 
Hiyo ndio siri ya mafanikio yake. Pia kuna wengine hupenda kununua nguo za aina moja unaweza kuta ana pea tisa za aina hiyo, kwahiyo hata akibadilisha wewe huwezi kutambua hadi yeye akuambie. Ni staili ya maisha, alafu hiyo miaka sio mbaba bi mkaka tafadhali rekebisha acha kuzeesha watu. Au wewe ni under 18yrs?
Sijawahi kusikia mtu kahemea nguo za kufanana rundo! Anakuwa anamaanisha nini?
Mfumo wa kumiliki nguo pair nyingi zenye kufanana ni kwa majeshi tu.
Kwa mtu binafsi haiingii akilini. Labda kama ni pair2, tena kwa kurudia kununua kimakosa ajili ya kumiliki nguo nyingi.
 
Huenda kubana bajeti ndio kumempa mafanikio;kubana bajeti ni pamoja na mavazi
Tusidanganyane hapa. Kutokununua nguo si kubana matumizi.
Zipo nguo zinauzwa kwa bei ya magazeti ya kufungia vitumbua, utasema ni kubana matumizi huko kweli?
Hayo ni mambo ya kisaikolojia zaidi ama "ndagu".
 
Sijawahi kusikia mtu kahemea nguo za kufanana rundo! Anakuwa anamaanisha nini?
Mfumo wa kumiliki nguo pair nyingi zenye kufanana ni kwa majeshi tu.
Kwa mtu binafsi haiingii akilini. Labda kama ni pair2, tena kwa kurudia kununua kimakosa ajili ya kumiliki nguo nyingi.
Hii system IPO kwa wengi matajiri kwa mfano mmiliki wa Facebook style yake ya kila siku ni flana ya kijivu na jeans ya blue. Hii ni kuokoa muda mwingi kuchagua Nini cha kuvaa. Yeye binafsi mark zuckerberg alisema alikuwa anapoteza muda mwingi akichagua Nini cha kuvaa so akaamua yeye wodrobe yake will be grey T-shirt and blue jeans to save time.
 
nilivyokua chuo nilikua na vaa sando nyeusi, jeans kaki D&G no 32 na t-shirt nyeupe kwa miaka yote mitatu nikiwa chuo. Nilikua napenda sana kuoneka vile vile kila siku japo sometimes ilikua inanikosesha dadaz wengi waliamin na pea moja tu na nafua kila siku usiku. teh!
 
Tangu nimefika hapa chima mkoa wa mby nimefikia lodge moja kisha nikaonyeshwa mmiliki wa hiyo lodge ni mbaba mwenye umri kati ya 35-40 ila tangu nimuone siku ya kwanza hadi namaliza wiki pale kila nimuonapo yuko na same cloth na ni maarufu sehemu hiyo kwa kuwa na maduka na anamiliki mashamba na kwangu namchukulia mtu ambaye ameshajikwamua si mtu maskini ila kuvaa kwake nguo hiyo hiyo moja ndio swali langu inaingia akilini kweli?
Hata mimi huwa navaa suruali nyeusi na shati jeupe kila niendapo kazini. Sasa mtu kama wewe unaweza kufikiri huwa sibadilishi nguo. Mmmiliki wa facebook anavaa tshirts za grey tu mtu kama wewe utasema ana tshirt moja.
 
ukienda tena muulize mwenyeww muhusika labda kajisahau..atakupa jibu zuri mhusika
 
Sijawahi kusikia mtu kahemea nguo za kufanana rundo! Anakuwa anamaanisha nini?
Mfumo wa kumiliki nguo pair nyingi zenye kufanana ni kwa majeshi tu.
Kwa mtu binafsi haiingii akilini. Labda kama ni pair2, tena kwa kurudia kununua kimakosa ajili ya kumiliki nguo nyingi.
mm huwa nafanya hivyo mara nyingi. na pia kuna mwenzangu mmoja tukiwa chuo naye alikuwa hivyo yaani akiingia dukani anaweza nunua hata pair tano za aina moja na darasani walimgundua mwishoni maana kila mara nguo zilikuwa zinakuwa safi wakati huohuo tunatoka SUA usiku kwenda saa moja asubuhi wiki nzima.....Hiyo ni kawaida sana ndg yangu
 
Back
Top Bottom