Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
Kwani wewe hela haikumwagishi UNO?Aloooo
Kwani wewe hela haikumwagishi UNO?Aloooo
Lakini maendeleo ya kupiga papuchi yatakuwa yameshukaTangu niache kuhonga nimekuwa na maendeleo sana.
Ndo ninj hyo mkuu
Papuchi kwangu haijawahi kuwa kipaumbele mkuuLakini maendeleo ya kupiga papuchi yatakuwa yameshuka
Upo sahihi mkuu champagne papii a.k.a Dreezy Drake mtoto wa Graham Aubrey.Afu huendan na avatar yako mkuu[emoji23][emoji23][emoji23]
Wanaume Tuwape Hela hawa dada zetu hakuna kisichowezekana jaman, kwann nasema hivi kuna demu bhana huwa nakukutana nae nakula for free inshort pesa yangu alikuwa haigusi. Last week nilikua nae maeneo bhas nikawaza hyu dada kila nikimuhitaj hata iwe sa8 usik huwa anakuja ananipa utamu sasa wacha nimpe cash, nikafungua wallet nikampa 150k nkamwambia mama kafanye shoppin alishukuru sana. Sijamaliza bada ya siku2 tena aliniaga anaenda kibaha kwa msiba nikamtumia 50k imsaidie.
Masela,muhuni nikaanza tafutwa kwa speed ya 7G ma care yakazid na wivu juu, nkasema kimoyomoyo na mke mtarajiwa mama tuliaa hiyo speed so nzuri, akawa ananitafuta sana aje kwangu sema nilikuwa busy sana juz tukameet sex niliyopewa so ya nchi hii aisee[emoji119][emoji119] yale mapenz niliyopewa hatar ikabid nimwulize mama umejifunzia wap?? Leo tena nimepewa mapenz zaid ya juzi mpaka nimeanza sahau shida za duniaaa hii.
Wanaume tuwape pesa hawa dada zetu, tunalalamika wamekua magogo kitandani hawafiki kielelen kumbe hatutoi pesa, pesa ineleta raha na heshima maselaa,
Imejitahidi, ongeza kidogo bathi mana matumizi ni mengi
Yaah mzee sio mbaua sema hapo ni sawa na simba kuanza kula nyama ya mtu[emoji23] Yani labdaa umuue ndo ataacha... Kiufupi labda kama huyo demu ni mchepuko wako lakini hiyo tabia uliaoinza kuhonga malaki ooho mtaachana tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2089][emoji2089] sababu itakuwa pesaa humpi tena.. Atabana mapaja mpaka umpe pesa ndo anakupa show makini anakuwa kama Malaya wa kununua yani.
Lakini maendeleo ya kupiga papuchi yatakuwa yameshuka
Upo sahihi mkuu champagne papii a.k.a Dreezy Drake mtoto wa Graham Aubrey.
Dreezy ni mnyama wa karne. Hapo damu ya kiisrael na kiafrikan america inafanya kazi murua.Mtu mbaya sana huyoo namkubali[emoji123]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aisee kuna wanawake wengine pesa sio kipaumbele kwao kwa kilichonitokea ndani ya wiki hii, wapo wenye upendo kwa wenza wao hata kama hawana kitu nawakubali sana wanawake wa hivi, jana kuna dada nmemuangaikia almost for 3 weeks nmempa kila anachokihtaj ila kachomoa betri
Duh mkuu hapana aiseh siwezi poteza pesa zanguJarib siku1 uone mkuy
Jamani, jema hulipwa kwa jema zaidiUtatoa value addition??
[emoji38][emoji38][emoji38] jana ilikua ni tafrija ya peke angu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] imeniuma sana na mapochopocho yangu, mizawadi kibao mtoto kanipiga chenga ya mwili ila atajaa tu bado anaonesha response nzuri[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa why uliandaa tafrija akati huna uhakika nae??[emoji23][emoji23][emoji23] Baharia wa kweli unamuita chakula anapika mwenyeweee... Ukimzoesha kununua itakula kwako[emoji38][emoji38][emoji38] jana ilikua ni tafrija ya peke angu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] imeniuma sana na mapochopocho yangu, mizawadi kibao mtoto kanipiga chenga ya mwili ila atajaa tu bado anaonesha response nzuri