Tangu nianze kumpa HELA ananipa mahaba motomoto

Tangu nianze kumpa HELA ananipa mahaba motomoto

Safi mkuu Ila umezingua kumpa demu 150k bora nikabeti kwa muhindi eti kisa kitumbua [emoji3][emoji3][emoji3] yaani hapo ndo umemuonyesha kuwa unapesa ngoja aanze kukuletea maringo na hiyo sex aliyokupa alikuwa anakuonyesha kuwa anaweza so ukizingua kuhudumia utapata ya chini ya kiwango au kukosa kabisa......
MTU nayeweza kumpa kiasi hicho cha pesa ni mke wangu tu wa ndoa wengine mwisho 30k yaani hapo nimejifikiria sana!! Wanawake wapo wengi sana hatujafikia kipindi cha kuwagombania kabisa!! Ila kama ukiwa mzembe ndo hivyo utakuwa unagawa salio kwa wauza vitumbua[emoji16][emoji16]
Wanaume Tuwape Hela hawa dada zetu hakuna kisichowezekana jaman, kwann nasema hivi kuna demu bhana huwa nakukutana nae nakula for free inshort pesa yangu alikuwa haigusi. Last week nilikua nae maeneo bhas nikawaza hyu dada kila nikimuhitaj hata iwe sa8 usik huwa anakuja ananipa utamu sasa wacha nimpe cash, nikafungua wallet nikampa 150k nkamwambia mama kafanye shoppin alishukuru sana. Sijamaliza bada ya siku2 tena aliniaga anaenda kibaha kwa msiba nikamtumia 50k imsaidie.

Masela,muhuni nikaanza tafutwa kwa speed ya 7G ma care yakazid na wivu juu, nkasema kimoyomoyo na mke mtarajiwa mama tuliaa hiyo speed so nzuri, akawa ananitafuta sana aje kwangu sema nilikuwa busy sana juz tukameet sex niliyopewa so ya nchi hii aisee[emoji119][emoji119] yale mapenz niliyopewa hatar ikabid nimwulize mama umejifunzia wap?? Leo tena nimepewa mapenz zaid ya juzi mpaka nimeanza sahau shida za duniaaa hii.

Wanaume tuwape pesa hawa dada zetu, tunalalamika wamekua magogo kitandani hawafiki kielelen kumbe hatutoi pesa, pesa ineleta raha na heshima maselaa,
 
Safi mkuu Ila umezingua kumpa demu 150k bora nikabeti kwa muhindi eti kisa kitumbua [emoji3][emoji3][emoji3] yaani hapo ndo umemuonyesha kuwa unapesa ngoja aanze kukuletea maringo na hiyo sex aliyokupa alikuwa anakuonyesha kuwa anaweza so ukizingua kuhudumia utapata ya chini ya kiwango au kukosa kabisa......
MTU nayeweza kumpa kiasi hicho cha pesa ni mke wangu tu wa ndoa wengine mwisho 30k yaani hapo nimejifikiria sana!! Wanawake wapo wengi sana hatujafikia kipindi cha kuwagombania kabisa!! Ila kama ukiwa mzembe ndo hivyo utakuwa unagawa salio kwa wauza vitumbua[emoji16][emoji16]

Mkuu nilimpa tu coz namla sana hta sa10 nikimiss anakuja kwa nauli yake, mkuu ilabd nijiongeze tu siku1 so mbaya[emoji23][emoji23]
 
Wanaume Tuwape Hela hawa dada zetu hakuna kisichowezekana jaman, kwann nasema hivi kuna demu bhana huwa nakukutana nae nakula for free inshort pesa yangu alikuwa haigusi. Last week nilikua nae maeneo bhas nikawaza hyu dada kila nikimuhitaj hata iwe sa8 usik huwa anakuja ananipa utamu sasa wacha nimpe cash, nikafungua wallet nikampa 150k nkamwambia mama kafanye shoppin alishukuru sana. Sijamaliza bada ya siku2 tena aliniaga anaenda kibaha kwa msiba nikamtumia 50k imsaidie.

Masela,muhuni nikaanza tafutwa kwa speed ya 7G ma care yakazid na wivu juu, nkasema kimoyomoyo na mke mtarajiwa mama tuliaa hiyo speed so nzuri, akawa ananitafuta sana aje kwangu sema nilikuwa busy sana juz tukameet sex niliyopewa so ya nchi hii aisee[emoji119][emoji119] yale mapenz niliyopewa hatar ikabid nimwulize mama umejifunzia wap?? Leo tena nimepewa mapenz zaid ya juzi mpaka nimeanza sahau shida za duniaaa hii.

Wanaume tuwape pesa hawa dada zetu, tunalalamika wamekua magogo kitandani hawafiki kielelen kumbe hatutoi pesa, pesa ineleta raha na heshima maselaa,
Pesa ndio kila kitu
 
Wanaume Tuwape Hela hawa dada zetu hakuna kisichowezekana jaman, kwann nasema hivi kuna demu bhana huwa nakukutana nae nakula for free inshort pesa yangu alikuwa haigusi. Last week nilikua nae maeneo bhas nikawaza hyu dada kila nikimuhitaj hata iwe sa8 usik huwa anakuja ananipa utamu sasa wacha nimpe cash, nikafungua wallet nikampa 150k nkamwambia mama kafanye shoppin alishukuru sana. Sijamaliza bada ya siku2 tena aliniaga anaenda kibaha kwa msiba nikamtumia 50k imsaidie.

Masela,muhuni nikaanza tafutwa kwa speed ya 7G ma care yakazid na wivu juu, nkasema kimoyomoyo na mke mtarajiwa mama tuliaa hiyo speed so nzuri, akawa ananitafuta sana aje kwangu sema nilikuwa busy sana juz tukameet sex niliyopewa so ya nchi hii aisee[emoji119][emoji119] yale mapenz niliyopewa hatar ikabid nimwulize mama umejifunzia wap?? Leo tena nimepewa mapenz zaid ya juzi mpaka nimeanza sahau shida za duniaaa hii.

Wanaume tuwape pesa hawa dada zetu, tunalalamika wamekua magogo kitandani hawafiki kielelen kumbe hatutoi pesa, pesa ineleta raha na heshima maselaa,
alifundishwa na jamaa kama wewe kabla hajaja kwako
 
Mkuu unajua sometimes demu anaweza kukufurahisha ukajikuta unatoa hela unampa, 150k kwa mwanamke shoppin ni ndogo sana.
Yaah mzee sio mbaua sema hapo ni sawa na simba kuanza kula nyama ya mtu[emoji23] Yani labdaa umuue ndo ataacha... Kiufupi labda kama huyo demu ni mchepuko wako lakini hiyo tabia uliaoinza kuhonga malaki ooho mtaachana tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2089][emoji2089] sababu itakuwa pesaa humpi tena.. Atabana mapaja mpaka umpe pesa ndo anakupa show makini anakuwa kama Malaya wa kununua yani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom