tangazo la mgomo...


wako wapi hao mabint wanaolipia wanaume.... mbona mie nakamuliwa tu... eeeehhh!!!!
 
wako wapi hao mabint wanaolipia wanaume.... mbona mie nakamuliwa tu... eeeehhh!!!!

uko wapi wewe.....kukueleza walipo ni thread inayojitegemea......
 
hapo mmenikosha preta na mr. Nawapa big up nyie wakaree
 

Hahahah, that's so funny, nimecheka balaa.
 
mwenye shida nani?au embu kwanza mgomo wenu uwe unahusisha zaidi ile huduma muhimu ili angalao likizo iwepo,ha ha ha,kwa kweli dada kaji2ma ngoja niwaze ba p ntampa nini kwani hug haitoshi,
 
Mtoto una hatari wewe!
Hivi kwa mujibu wa law act of 1978 cap No 309/65FR/01 unaweza kushtakiwa
kwa kosa la uchochezi. Unachochea pu*yeto sio? Na sabuni zikipotea
madukani nyie mtafulia nini?

Wala hazitapotea viwanda vitaongeza uzalishaji tu maana soko limeongezeka.
 
orait orait......sasa unakuta mwanaume ni first date halafu anaenda kuangalia matairi ya gari kama yana pancha......kudadadeki....unatupa kuleeeeeee.......hi hi....wapi Smile leo......

Duu hizo ndo zangu mimi, hakyanani naona nimekukosa hivi hivi!.
 
wewe nitalipa.....tena nakwambia kabisa kuwa kila kitu juu yangu leo.....
He he he...kama huwa unasikia ngekewa, basi ndo hizi. Aisee nambie wapi huko nizuke saa hii, natamani yule jamaa asiione hii kitu...hi hi hi!.
 
He he he...kama huwa unasikia ngekewa, basi ndo hizi. Aisee nambie wapi huko nizuke saa hii, natamani yule jamaa asiione hii kitu...hi hi hi!.

We safiria nyota ya mwenzio ukishikwa umeumia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…