Tangazo kwenye duka la Mchaga


mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
Pata sukari, mayai, baiskeli, kanga, pilau, walikuku, sambusa, tairi za trekta, madaftari, bia
aina zote, petroli, matunda, nazi, vitumbua, mitumba grade 1, supu ya utumbo, mabati,
vocha, mtego wa panya, dawa ya mbu ya kuchoma, pembejeo, computer, juice, mboga aina
zote, mahindi ya kuchoma, bajaj, cement, leso, vyumba vya wageni, kondomu, tunanunua
chupa tupu za bia na soda, tunaziba pancha na vyuma chakavu. Karibuni!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Phheeewww!!
 
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,818
Likes
14
Points
0
Kombo

Kombo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,818 14 0
Mbege na machalari vipi?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
hahahahaaaaaa mbafu sangu jyamani.
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
afu wachaga kwa kuungishana...mtu anaacha kustarehe kwenye bar za maana na mziki laini anakuja kumuungisha mwenzio amekalia kibenchi bia ananywea kwenye bilauri
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,528
Likes
3,960
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,528 3,960 280
Pata sukari, mayai, baiskeli, kanga, pilau, walikuku, sambusa, tairi za trekta, madaftari, bia
aina zote, petroli, matunda, nazi, vitumbua, mitumba grade 1, supu ya utumbo, mabati,
vocha, mtego wa panya, dawa ya mbu ya kuchoma, pembejeo, computer, juice, mboga aina
zote, mahindi ya kuchoma, bajaj, cement, leso, vyumba vya wageni, kondomu, tunanunua
chupa tupu za bia na soda, tunaziba pancha na vyuma chakavu. Karibuni!
Umenichekesha sana mkuu mpaka nimepaliwa na bia,ahsante sana.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Hahahahaha!!!
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Wachaga tena!?
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Hii ilishakuwepo hapa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, kweli massawe atakua mafi yake
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Hahahahaaa!!!
Mkuu hapa umesema kweli kabisaaaa!!
Unakunywa bia kwenye chupa ya uhai ilokatwa katikati, kwasababu tu ni kibanda cha Chaky huoni tatizo. Ukienda break point ukipewa glass ya njegere unakuwa mkali kama mbwa waliopelekwa Igunga kwenye uchaguzi.
afu wachaga kwa kuungishana...mtu anaacha kustarehe kwenye bar za maana na mziki laini anakuja kumuungisha mwenzio amekalia kibenchi bia ananywea kwenye bilauri
 
kibonga

kibonga

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
145
Likes
5
Points
35
Age
42
kibonga

kibonga

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
145 5 35
hahahahahaha........bado....kitu moto
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,528
Likes
3,960
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,528 3,960 280
afu wachaga kwa kuungishana...mtu anaacha kustarehe kwenye bar za maana na mziki laini anakuja kumuungisha mwenzio amekalia kibenchi bia ananywea kwenye bilauri
Du hiyo bia ya kunywea kwenye bilauli inakuwa na tbs kweli?
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Umesahau kisusio. Hawa jamaa wanakaba hd penat
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Pata sukari, mayai, baiskeli, kanga, pilau, walikuku, sambusa, tairi za trekta, madaftari, bia
aina zote, petroli, matunda, nazi, vitumbua, mitumba grade 1, supu ya utumbo, mabati,
vocha, mtego wa panya, dawa ya mbu ya kuchoma, pembejeo, computer, juice, mboga aina
zote, mahindi ya kuchoma, bajaj, cement, leso, vyumba vya wageni, kondomu, tunanunua
chupa tupu za bia na soda, tunaziba pancha na vyuma chakavu. Karibuni!
Hiyo ndio super mix ya Mangi.. Hukosi kitu kwake maana ni zaidi ya supermarket kwani kama nimteja mzuri mkopo unapata-anakuandika kwenye daftari yake (huwa haiiachwi dukani akifunga usiku kutokana na sensitivity yake)
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Umenichekesha mbaya mkuu.
 
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
524
Likes
92
Points
45
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
524 92 45
Duh!
Haya bwana!
Pata sukari, mayai, baiskeli, kanga, pilau, walikuku, sambusa, tairi za trekta, madaftari, bia
aina zote, petroli, matunda, nazi, vitumbua, mitumba grade 1, supu ya utumbo, mabati,
vocha, mtego wa panya, dawa ya mbu ya kuchoma, pembejeo, computer, juice, mboga aina
zote, mahindi ya kuchoma, bajaj, cement, leso, vyumba vya wageni, kondomu, tunanunua
chupa tupu za bia na soda, tunaziba pancha na vyuma chakavu. Karibuni!
 

Forum statistics

Threads 1,237,569
Members 475,562
Posts 29,293,851