Tangaza na JF, Mahali Jamii inapokutana


Status
Not open for further replies.
J

Jassbein

Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
41
Likes
1
Points
15
Age
25
J

Jassbein

Member
Joined Feb 8, 2013
41 1 15
Nauza galaxy s advance kwa tsh 315,000. Imetumika mwez 1 na siku 9. Kama utaihitaj nitafute kwenye no 0652449233
 
D

david mchomvu

New Member
Joined
May 14, 2014
Messages
1
Likes
0
Points
0
D

david mchomvu

New Member
Joined May 14, 2014
1 0 0
Nauza galaxy s advance kwa tsh 315,000. Imetumika mwez 1 na siku 9. Kama utaihitaj nitafute kwenye no 0652449233
nisaidie aisee nikitaka kuweka post nafanyaje maana nashindwa kabisa
 
amadiora

amadiora

Senior Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
150
Likes
0
Points
0
amadiora

amadiora

Senior Member
Joined Jun 5, 2014
150 0 0
Waungwana natafuta kiwanja handeni maeneo ya kwenjugo upande wa pil wa barbar ya koro anayeua aniunge ama ani pm
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,179
Likes
1,051
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,179 1,051 280
Jamani salama waungwana,mwenye kuhitaji fundi wa umeme kwa ajili ya kufanyiwa wiring tuwasiliana-0718302132
 
B

Bashir Amir

New Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
3
Likes
0
Points
0
B

Bashir Amir

New Member
Joined Jul 4, 2014
3 0 0
Habari waungwanaa ...... Kw mahitaji ya ramani za nyumba aina zote wasiliana nami kwa nambari 0768409283..;au 0785613572 pia waweza kunipata kwa e-mail hii Bashiramir84@gmail.com ramani yako utaipata kw njia ya e mail ikiwa mteja uko mbali.. Zingatia :- uaminifu katika kazi ni muhimu.. Tabora na Dar es salaam ndipo hua napatikana mara kwa mara..
 
P

PrincessLove

Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
23
Likes
0
Points
3
P

PrincessLove

Member
Joined Jul 19, 2014
23 0 3
Nina andika script,stori na pia naigiza kwa atayenihitaji nicheki kwa no:0712634865
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,008
Likes
11,333
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,008 11,333 280
nauza nyumba...ipo mtoni kijichi beach kabisa...hatua chache kutoka baharini...majirani wa huko ni akina salim ahmed salim...salimini amour pia amejenga jirani hapo...na kamanda zombe pia amejenga huko...nyumba mpyaa sana toka ijengwe haijawahi kukaliwa na mtu...na pia nyuma ya nyumba kuna kiwanja kikubwa kinachotoa nyumba nyingine tena...
kwa mawasiliano nipigie 0653331515
Wacha urongo, Mtoni Kijichi hakuna bahari!
 
C

chaxxy1

Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
10
Likes
0
Points
0
Age
28
C

chaxxy1

Member
Joined Jul 31, 2014
10 0 0
Can u formulate a story in this healine. " when love is negative one"
 
G

Gosbert Makanzo

Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
9
Likes
0
Points
0
G

Gosbert Makanzo

Member
Joined Jul 30, 2014
9 0 0
Karibu kiwanja safi kujivinjari karibu na Legder Plaza zamaniBahari Beach Hotel, vyumba bya kisasa upepa mwanana bei mpaka vya 20000 vipo pamoja na b/f.
 
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
6,654
Likes
1,809
Points
280
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
6,654 1,809 280
Karibu kiwanja safi kujivinjari karibu na Legder Plaza zamaniBahari Beach Hotel, vyumba bya kisasa upepa mwanana bei mpaka vya 20000 vipo pamoja na b/f.
Hicho kiwanja cha kujivinjari mbona umetoa location tu hujasema panaitwaje?
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
Wakuu mbona kimyaa hakuna wafanyabiashara wanao tembelea JF?
humu kuna wajasiliamali wengi zaidi hakuna wafanyabishara wengi si unajua matangazo yetu mara nauza simu iliyotumika sh laki mara nauza kibanda changu kule mabwepande
 
Abtali mwerevu

Abtali mwerevu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
566
Likes
144
Points
60
Abtali mwerevu

Abtali mwerevu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
566 144 60
kwa anaetaka tuition ya history,kiswahili,english,civics,geography na biology kwa o level na advance
Muda wa kusoma ni jioni
Nitafute kwa 0754 895 321
 
E

Engineer mkuu

Member
Joined
Oct 11, 2014
Messages
99
Likes
10
Points
15
E

Engineer mkuu

Member
Joined Oct 11, 2014
99 10 15
Tunachora Ramani zanyumba zakisasa kwabei nafuu sana. Tupo moroco Dar es salaam. Pia walioko mikoani watatumiwa michiroyao.
Wasiliana nasi kwasimu 0717 040837. Au email: info@tancad.com
Karibuni sana.
 
M

Mr.Tanzania

Member
Joined
Feb 27, 2014
Messages
20
Likes
1
Points
5
Age
24
M

Mr.Tanzania

Member
Joined Feb 27, 2014
20 1 5
Kwa wa hitaji wa magari kutoka japani kwa bei poa tuwasiriane
0762896618
 
G

glycerine

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
423
Likes
3
Points
0
G

glycerine

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
423 3 0
Nawakaribisha vijana wote wanaopenda kutimiza ndoto zao kupitia ujasiriamali kupitia part time bussiness ambapo unauwezo wa kutengeneza kuanzia mill3 na zaid ndan ya miezi3 tu. For more details tuwasiliane kwa no 0762404670(watssup)
 
J

Joseph.Soka

Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
7
Likes
1
Points
0
Age
43
J

Joseph.Soka

Member
Joined Mar 6, 2014
7 1 0
FREIGHT AFRICA AGENCIES TANZANIA LIMITED:


We deals with CLEARING & FORWARD SERVICES, located in Dar es salaam, Tanzania,Mnazi mmoja near NBC Bank.

Also if you want to buy used car with good condition in Dar es salaam at a reasonable price please contact us: CALL/WHATSAPP +255788295741 OR +255717295741 EMAIL: josephsoka@yahoo.com


Tunaagiza na kutoa mizigo / Magari bandarini na Airport kwa gharama nafuu,

Pia kama unahitaji kununua gari iliotumika hapa nchini, ilio kwenye halo nzuri, na kwa bei nzuri, tafadhali wasiliana nasi 0788295741, 0717295741, EMAIL: josephsoka@yahoo.com

PAMOJA TUNAWEZA
 
CHIKITO

CHIKITO

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
44
Likes
0
Points
13
CHIKITO

CHIKITO

Member
Joined Dec 3, 2012
44 0 13
Wasiliana na mi goodkidstore instagram kwa simu kali used na mpya kwa bei nafuu zaidi napatikana mwanza shipping nafanya pia #0714203090
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802