Tanganyika, Katavi: Mwanafunzi wa miaka 13 abakawa hadi kufariki

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
1,899
2,000
Mwanafunzi wa darasa la sita mwenye umri wa miaka 13 anayesoma Shule ya Msingi Kipanga wilayani Tanganyika mkoa wa Katavi, amebakwa hadi kufa na watu wasiojulikana na kisha kuutupa mwili wake korongoni.

Kwa ukatili huu wakikamatwa wanastahili adhabu gani?

upload_2017-6-10_11-44-16.png
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
12,584
2,000
Huwezi kutaka kuwaadhibu bila kwanza kuwajuwa na kuwatambua, Lakini pia jinsia ya kiume ina hulka na silka ya kuforce tendo la ndoa licha ya kuwa binaadamu ametunukiwa akili za kujua mema na mabaya .

Kwa ujumla hilo tendo ni la kinyama na kinyume cha utu wa mwanadamu
 

The Businessman

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
7,419
2,000
Kesi za ubakaji za watoto Mara nyingi ni masharti ya mganga, MTU aliye timama hawezi kufanya ujinga huo!

RIP our kid.
 

lukesam

JF-Expert Member
Feb 23, 2015
10,693
2,000
Wakati mwingine serikali baada ya taratibu za kimahakama kumalizika dhidi ya watu kama hawa iwe inatupatia hata kwa siri ili tuwatendee matendo yatakayoishangaza dunia!
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
7,786
2,000
Nikajua Tanganyika ya huku Tanga..btw naamini jeshi letu la polisi litafuatilia na kuwabaini wahalifu
 

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
4,868
2,000
Hivi vitendo vilitakiwa viwe vinahukumiwa hadharani.
Risasi zingekuwa zinapigwa hadharani kwenye kichwa mpaka maini yachanganyike na filigisi
 

Malyenge

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
6,015
2,000
Mwanafunzi wa darasa la sita mwenye umri wa miaka 13 anayesoma Shule ya Msingi Kipanga wilayani Tanganyika mkoa wa Katavi, amebakwa hadi kufa na watu wasiojulikana na kisha kuutupa mwili wake korongoni.

Kwa ukatili huu wakikamatwa wanastahili adhabu gani?

View attachment 521932
Watakuwa wambaka kisha wakamuua kupoteza ushahidi. Ukatili ulioje!
 

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
899
1,000
Kisa udomo zege unaenda kumharibia mtoto future, wakati wakina chausiku huku mtaa ni wengi mpaka wametulemea kugegeda tunaitaji msaada
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,221
2,000
Mwanafunzi wa darasa la sita mwenye umri wa miaka 13 anayesoma Shule ya Msingi Kipanga wilayani Tanganyika mkoa wa Katavi, amebakwa hadi kufa na watu wasiojulikana na kisha kuutupa mwili wake korongoni.

Mungu atawalipa sawia na matendo yao, RIP mwanafunzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom