Kadhi Mkuu 1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2015
- 22,932
- 29,127
kama mlimtoa amin basi mko 90% jeshiniNani aliwasaidia kumtoa Amin ??? si mngalilinywa wenyewe tu hilo mlolikoroga ??
kama mlimtoa amin basi mko 90% jeshiniNani aliwasaidia kumtoa Amin ??? si mngalilinywa wenyewe tu hilo mlolikoroga ??
Rais wa Zanzibar ni Mpemba.Kama mlimuondoa Sultani ilikuwaje mkamkamata Mpemba Waziri Mkuu Shamte na kuweka katika jela za Tanganyika bila kumfikisha mahakamani kabla huo uvamizi hamjauita Muungano hapo April 26 1964 ??
Unatakaje sasa mkuu hamna namna tukiwaacha kenya watawazoaViongozi wa Zanzibar ma CCM hayaambiliki kwa Bara .
Ni mijoga katika kulinda mitumbo Yao.
Washapewa ardhi Dodoma wakajenge wizara zao.
Washaombwa wafanye serikali moja.
Wabara hawaulizwi wanapokuja kufanya makaazi Zanzlbar.
Sasa takriban Zanzibar ina watu millioni mbili
Hapa mtu wa bara ana hadhi zaidi kuliko Mzenji
Mkuu wa Wilaya Mjini aitwa Marina joseph,
Kamanda Polisi Mkoa Mjini Magharib aitwa Tobias,
Waziri Wanawake nà watoto aitwa Modelina Kastiko.
Juzi kulifanyika mabadiliko ya maafisa wa juu polisi na kuletwa wabara hapa.
Zaidi ya 90% ya wanajeshi ni wabara.
Hawa hawaambiliki!!!!!! Mungu wao ni mitumbo na maslahi yao binafsi, baaasi
Ushasema alikamatwa kabla ya muungano ulitaka mzanzibari apelekwe mahakama za Tanganyika ili iweje?Kama mlimuondoa Sultani ilikuwaje mkamkamata Mpemba Waziri Mkuu Shamte na kumfunga katika jela za Tanganyika bila kumfikisha mahakamani kabla huo uvamizi hamjauita Muungano hapo April 26 1964 ??
Kwahiyo mpaka leo bado hujui kama Zanzibar ni koloni la Tanganyika? Ni kama China na Taiwan tuSi amechaguliwa Dodoma na gengi la Kikwete
Kwahiyo mpaka leo bado hujui kama Zanzibar ni koloni la Tanganyika? Ni kama China na Taiwan tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Adui halisi wa Zanzibar ni ccm bila kujari yeye ni Mzanzibar au Mtanganyika.
Sent using Jamii Forums mobile app
Zanzibar ni kamkoa kadogo sanaaa kana watu wachache sanaa ni wavivu sanaa hakana rasilimali sanaaa.Watatuzoa kwani sisi ni dagaa ?? Ndivyo mnavyoambiwa Lumumba ??
Wewe ni mzanzibari uliyeko zanzibar. Wenzio wanaofanya biashara huku bara hawalitaki hilo.Hilo wazanzibari wanalitaka kama Leo, hawana haja wala hawababaishwi na yote uliyoyasema.
The same will apply to Tanganyikans.
Waondoke Zanzibar na kwenda kwao Zanzibar kutakuwa kwa Visa hivyo hivyo
Zanzibar ni kamkoa kadogo sanaaa kana watu wachache sanaa ni wavivu sanaa hakana rasilimali sanaaa.
.
Swali ni kwanini tunawang'ang'ania Visiwa vyenu ni sehem nzuri sana ya kuendeleza amani tuliyonayo huku bara.
.
Yani zanzibar na mkoa wa Geita ukizilinganisha kwa idadi ya watu na rasilimali Zanzibar unaitupa chooni.
Ndivyo anavyokufundisha Mchungaji wako Kanisani hivyo ??
Hapana mkuu!Amani mliyonayo huko bara kumbe ndiyo hiyo ya kuwapoteza akina Ben Saanane na wale watu 400 kule Kibiti na kuwasweka ndani akina Mbowe na wengineo bila kusahau ya kumtwanga risasi Tundu Lissu ??