Tanga wing mupoo??


Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Na mie nimekuja kupanda baiskeli serious huu usafiri nimeuzimia mbayaaa.Tokea niujue usafiri mwingine hauna nafasi nainjoi sana.
 
P

People

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
364
Likes
1
Points
33
P

People

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
364 1 33
Tupo kaka,baiskel kwa hapa mjini zinaboa kweli,hasa ukizingatia ufinyu wa barabara.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Tupo kaka,baiskel kwa hapa mjini zinaboa kweli,hasa ukizingatia ufinyu wa barabara.
ha ha ha poa anko mie nimeumind bonge la usafiri yani unantoa hospital maskani dukani poa
Madame B hivi mie nina sura gumu mpaka mtu ananiita kaka?
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Tupo kaka,baiskel kwa hapa mjini zinaboa kweli,hasa ukizingatia ufinyu wa barabara.
ha ha ha poa anko mie nimeumind bonge la usafiri yani unantoa hospital maskani dukani poa
Madame B hivi mie nina sura gumu mpaka mtu ananiita kaka?
 
Last edited by a moderator:
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Na mie nimekuja kupanda baiskeli serious huu usafiri nimeuzimia mbayaaa.Tokea niujue usafiri mwingine hauna nafasi nainjoi sana.
Sisi tumehamia kwenye boda boda siku hizi. Upo mpaka lini Amu ?
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,681
Likes
70
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,681 70 145
Karibu sana amu
 
Last edited by a moderator:
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

karibu sana amu
hiyo ndio tanga yetu
na huo ndio usafiri wetu,
enjoy ndani ya jiji letu !!waaalala?waondoka kesho?
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,850
Likes
3,631
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,850 3,631 280
Best karibu sana Nguvumali huku...
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Sisi tumehamia kwenye boda boda siku hizi. Upo mpaka lini Amu ?
thankx nipo ngamiani nauguza mpaka akipata kiunafuu kiduchu nageuza nae dar so cjui ni lini ila pamoja na stress b aiskeli nimeinjoi mnooo
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
73
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 73 145
Pole na kuuguza mpendwa.Namtakia mgonjwa uponyaji wa haraka
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,448
Likes
534
Points
280
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,448 534 280
Karibu jiji la amu unauguzia hospitali gani tuje kukusabahi?
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,301
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,301 280
Tupo kaka,baiskel kwa hapa mjini zinaboa kweli,hasa ukizingatia ufinyu wa barabara.
Mkuu People kwa mwongozo tu ni kuwa amu ni mdada wa haja haswaa!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,301
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,301 280
Sisi tumeachana na bodaboda tumehamia kwenye bajaji
Nasi tulivyoona bei ya ngwese inapaa daily tumeachana na matumizi yasiyo na ulazima tumeahamia zetu kwenye usafiri wa ungo kitambo! Daadadeki sayansi mwitu hiyo!!
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Karibu jiji la amu unauguzia hospitali gani tuje kukusabahi?
thanx mamii yani wewe nilikuwa ngamiani now tumehamishiwa bombo
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
amu ulisha wahi kupanda ngongongo weye? Karibu Handeni usafiri wetu ni wa kuteleza kwa baiskel ya mbao kutoka mlimani hadi chini
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,954