Tanga: Trafiki aliyeomba rushwa achukuliwa hatua

Tanga: Trafiki aliyeomba rushwa achukuliwa hatua

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Posts
3,434
Reaction score
7,096
Asalaleee! Kuna video inayosambaa kumhusu trafiki anayeonekana akiomba rushwa kwa dereva wa lori kufuatia kosa la mwendokasi. Askari huyo baada ya kufanikiwa kupata rushwa, madereva walimuuliza walipo askari wenzake wenye tochi zinazopima mwendokasi. Askari aliwaelekeza sehemu waliojificha na sehemu yenye kizuizi(barrier) watakayosimamishwa.



Sasa taarifa mpya zinadai Askari huyo wa usalama barabarani ametiwa kibindoni na wakuu wake wa kitengo akisubiri hatua zaidi kuchukuliwa dhidi yake.

"Afande Taarifa timamu, askari huyu ni namba F. 785 CPL Anthony Temu wa Kituo cha Polisi Kabuku ameajiriwa na Jeshi 01.07.1998. Ameshakamatwa yupo mahabusu pale Kabuku, section imeondoka kwenda kumchukua kumleta Tanga mjini, tunamsubiri kwa hatua. Toka RPC TANGA".

Hiyo ni meseji inayodaiwa kutoka kwa RPC Tanga baada ya kuona video ya Trafiki aliyeomba rushwa.
 

Attachments

  • Screenshot from 2015-11-09 21:03:02.png
    Screenshot from 2015-11-09 21:03:02.png
    34 KB · Views: 8,478
Last edited by a moderator:
Kuchkua rushwa ya kiasi gani??? Mbn wale wala rushwa za mabilion hatusiki wakikamatwa
 
safi sana haya majamaa yanasumbua sana ni kama panya ndani ya nyumba
 
Mbona "wamemwonea" jamani…wangapi hao polisi wanafanya hivyo?? makosa tu video imewekwa ktk mtandao??? Sasa hivi we nenda ktk kituo chochote cha polisi kaombe msaada wowote ule kama hawatadai kidogodogo…Hata kama utampeleka mtuhumiwa lazima wakudai kidogodogo… Polisi yote inanuka jamani…huyo askari ni kadagaa tu
 
Wakati watu wanabeba sandarusi zimejaa pesa za umma
 
Mbona "wamemwonea" jamani?wangapi hao polisi wanafanya hivyo?? makosa tu video imewekwa ktk mtandao??? Sasa hivi we nenda ktk kituo chochote cha polisi kaombe msaada wowote ule kama hawatadai kidogodogo?Hata kama utampeleka mtuhumiwa lazima wakudai kidogodogo? Polisi yote inanuka jamani?huyo askari ni kadagaa tu
Kweli wanadamu hatuna jema, wakiachwa shida, wakichukuliwa hatua wanaonewa. Anayeshikwa na ngozi ndiyo mla nyama/mwizi, matukio km hayo yajitolewa mara kwa mara watajirekebisha. Tuache hii tabia ya kulalamikia kila jambo hata km lina mwelekeo chanya.
 
wasitake kutuchanganya wasiishie kwa huyo trafic tuu aisee wafanye mpango na wakubwa zao wanao wapaga vitabu na kuwapa masharti lazima warudi na pesa.

bila kusahau na wale polisi wa pikipiki maarufu kama TIGO.
 
Hakuna lolote hapo ila nawalaani saaana hao walomrekodi huyo Afande kweli hawajamtendea haki kabisa rushwa gani ile wakati pesa ya mboga tu .
 
Nimeiona hiyo video cha kushagaza zile pesa zinoekana nyingi kupita hata kiwango cha faini iliyowekwa kisheria yaani tsh.30000.
inaonekana walipanga kumkomoa.
 
Mbona wale wa escrow hatujawasikia wakikamatwa?
 
Hawa wamejigeuza miungu watu. Yupo mwingine hapa dar WP 5610. juzi kanilazimisha kulipa faini hapo hapo 30,000. Kama sina Hela niache gari. Nilikua nakimbia mtoto muhimbili kakabwa na mfupa. Ikabidi nimpe hela ya matibabu badae ananiomba samahani keshaandika hawezi kuniacha. Nikasema ipo siku tutakutana katika utendaji tu tutakumbushana kivingine.
 
JF kumejaa mazuzu wengi sana!! Mwalifu kakamatwa wanaponda eti anaonewa kisa tu wengi wa askari wanapokea rushwa, so mwataka waachwe tu? Rais anafanya ziara na kuwatimua wazembe mnadai anakurupuka, so mnataka awaache tu?? kweli tz is full of mazuzu
 
Leteni picha zao wote watachukuliwa hatua. Sasa kama mnaishia kusema bila ushahidi mnataka nini kifanyike?
Huyu kakamatwa hakuna sababu ya kumwachia. Iwe ni fundisho kwa wengine.
 
Hata ya mboga haitoshi, kama yule wa cha mboga yupo na amerudia Bungeni, mmmmmh jamani sio vizuri.
 
Hata ya mboga haitoshi, kama yule wa cha mboga yupo na amerudia Bungeni, mmmmmh jamani sio vizuri.

Kama wananchi wake walimchagua serikali ifanye nini? Walaumiwe hao waliomchagua. Na pengine walimchagua kwa sababu anatoa msaada huko kwao.
 
Hili la huyu traffic wa kabuku liwe fundisho kwa traffic wote Tanzania. Shame
 
Sijui kwa nini nimemuonea huruma sana, maana jinsi alivyokuwa anaomba da!
 
Back
Top Bottom