TANESCO njooni mjifunze!!

TANESCO njooni mjifunze!!

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
8,522
Reaction score
14,005
Habari wana jamvi?
Nimebahatika kuona wenzetu katika nchi nyingine wanavyotumia mbinu mbadala kusafirisha umeme na kuwafikia wananchi/Wateja wao.
Ombi langu kwa TANESCO waige/wajiongeze kwenye usambazaji wa umeme,waache visingizio vya kusema nguzo hakuna au zimeisha,au kulipisha wananchi pesa nyingi ili wanunue nguzo.

Nawasilisha!!
IMG_20180420_133013.jpg
IMG_20180420_132404.jpg
 
Ni njia nzuri inayoepusha gharama na kurahisisha usambazaji lakini siyo salama sana
 
Technology
Japo Nchi Ya Asali Na Maziwa
Inahitaji Utulivu
 
Habari wana jamvi?
Nimebahatika kuona wenzetu katika nchi nyingine wanavyotumia mbinu mbadala kusafirisha umeme na kuwafikia wananchi/Wateja wao.
Ombi langu kwa TANESCO waige/wajiongeze kwenye usambazaji wa umeme,waache visingizio vya kusema nguzo hakuna au zimeisha,au kulipisha wananchi pesa nyingi ili wanunue nguzo.

Nawasilisha!!View attachment 760449View attachment 760453

Ngoja nikusaidie kuwaita maana wapo kwenye akaunti yao hawawezi Kukusikia, TANESCO njooni huku mjifunze kubana matumizi
 
Tatizo la hapa kwetu nasikia zile nguzo zinatoka SA kumbe zinatoka Mafinga nk,ila mkandarasi anasema nguzo zinatoka SA ili alipwe $$$$ nyingi!!
Mradi wa watu kupiga pesa,naamini kamwe hawatakubali kusambaza umeme kwa njia kama ya picha,kwa kigezo cha kuwa sio salama,kwani wao walisambaza huo umeme huko ina maana hawajui maana ya usalama??!!!
 
siyo kila mbinu inafaa kuigwa! huwezi ghairi kujenga choo kisa umeona jilani yako anakunya porini;
nawashauri TANESCO wasiige kabisa huo upuuzi, Unless kama unataka kuwashauri ili waepuka kisingizio cha uhaba Wa nguzo kwa wateja wao wafanye yafuatayo!
wateja wao ambao hawahitaji kusubiria nguzo wapewe kibali cha kujenga nguzo za zege na nondo!
kwa wasio na haraka wakae foleni
 
Nina wasiwasi ww ni mmoja wapo wa wanaonufaika na biashara ya nguzo.
Sio kwa povu hilo!!
 
Back
Top Bottom