TANESCO MORO

Matapishi

Member
Mar 14, 2012
12
20
Tanesco Morogoro mnakera sana ni siku ya nne sasa mmekuwa mkikata umeme na kuwasha mnavyojisikia nyie nyakati za usiku na wala hamtoi taarifa kama kuna tatizo na mbaya zaidi mkipigiwa simu kitengo cha Dharura hampokei simu zaidi ya kukata ili muonekane mpo busy hii ina kera sana au ndio mpango wenu wa kuunguza vifaa vya wateja wenu?Badilikeni naona hamjitambui

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom