Tanesco makete inatunyanyasa wenye mashine

Tanesco makete inatunyanyasa wenye mashine

fedson

New Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
3
Reaction score
0
Tunamwomba meneja TANESCO mkoa kuliangalia hili kwa jicho la undani zaidi, kwani wamiliki wa mashine za kukoboa na kusaga nafaka Makete tunanyanyaswa na uongozi wa TANESCO wilaya. bili tunapewa jioni na inapofika asubuhi tunakatiwa umeme na kupigwa faini wakati bili inaonesha muda wa kulipa bado. mfano tumepewa bili tarehe 19/12/2012 inayotaka tulipie kabla ya tarehe 24/12/2012 cha ajabu na cha kushangaza tarehe 20/12/2012 tumekatiwa huduma ya umeme na kupigwa faini ya sh 8000 je! nini maana ya muda wa kulipa? kwa nini hili jambo lijirudie mara kwa mara na kwa watu wachache? urasmu huu na kiburi cha meneja TANESCO makete kinatoka wapi? tunapiga kelele kila siku hajirekebishi tufanye nini juu ya watu kama hawa wasiowajibika ipasavyo?
 
Kwanini anawasumbua kwenye haki yenu? toa jina lake hapa
 
Nahisi anapata kiburi kutoka kwa wachumia tumbo wa ccm. Hivi ile fueling station ya ona walishaiondoa pale chini ya nguzo? Nina miaka mingi sijaja huko ila nilisikia mzee cheyo baada ya kumbebea mkewe aliamrisha iondolewe. Hivi anaitwa nani wa sasa hivi?
 
Back
Top Bottom