Tanesco Kisarawe wang'oa nyaya za umeme minaki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco Kisarawe wang'oa nyaya za umeme minaki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabanga, Mar 21, 2012.

  1. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 29,804
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    Alhamisi mvua kubwa ilinyesha kisarawe ikiambatana na upepo mkali uliodondosha miti na nyaya katika shule ya minaki hasa ktk maeneo ya nyumba za walimu, tanesco kuitwa wakakata miti kisha wakanyofoa nyaya nakuondoka nazo bila kusema neno. Tukifanya mawasiliano wanasema wanakuja leo ni siku ya 5 hakuna umeme...
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    minaki=st andrews.kighoma malima alishinikiza kunjengwa msikiti kwenye compund ya shule.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,785
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    Ndio utendaji wa mashirika yetu mkuu,halafu wanataka ruzuku toka govt!customer care burekabisa!cha muhimu ccm itoke!!!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hivi minaki wameshapata maji ya bomba?
     
  5. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    .............
     
  6. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,218
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    Minaki iko wapi nasikia ni vipaji maalum
     
  7. sinajinasasa

    sinajinasasa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2017
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 848
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 180
    Si wanasema wamekusanya madeni yao kwa asilimia 104? Hizo hela walizokusanya wanafanyia nini?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  8. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 6,044
    Likes Received: 7,312
    Trophy Points: 280

    Umeona huo uzi ni wa mwaka gani mkuu?
     
  9. meney9

    meney9 Member

    #9
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 12, 2017
    Messages: 65
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 40
    Dah 2012 nimemaliza pale hakuna maji sijui muda huu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  10. meney9

    meney9 Member

    #10
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 12, 2017
    Messages: 65
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 40
    Ipo kisarawe mbele ya pugu kajiungeni .....asee pale pako fresh sana ila tatizo la maji mkuu asikwambie mtu .....ila 2012 nimepita pale sijui kwa sasa

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  11. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 6,044
    Likes Received: 7,312
    Trophy Points: 280
    Minaki ni maisha plus.

    Milambo dormitory 2011 aisee
     
  12. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 29,804
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    pakp vile vile na tumeshasahu kama kuna maji kutoka kwenye lile bwawa....
     
  13. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 29,804
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    iko mkoa wa pwani wilaya ya kisarawe
     
  14. meney9

    meney9 Member

    #14
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 12, 2017
    Messages: 65
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 40
    Tulikuwa tunapaita pond bwawani pale........kipind tunaondoka mkuu Chungu alikuwa anatengeneza visima vya kuvuna maji ya mvua. Kwani wameweka maji ya bomba sasa



    Isitoshe kuna Fazaa wa jikoni mpishi namkumbuka sana ......au kwa mama kijogole sijui pale mnyampala

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  15. meney9

    meney9 Member

    #15
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 12, 2017
    Messages: 65
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 40
    Nilikuwa juu yako makongoro asee mkuu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  16. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 6,044
    Likes Received: 7,312
    Trophy Points: 280
    Ila nilikuacha school
     
  17. Muhubiri

    Muhubiri Senior Member

    #17
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mama Kinyogoli, sio Kijogoli

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  18. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 29,804
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    Mbona faza wa jikoni amefariki kama miaka 2 hivi nyuma....? visima vya mvua vipo na kuna mabomba kutoka kule pond japo hayatoi maji
     
  19. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,218
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    Nasikia mkuu wa shule ALIKUWA shushushu Na asilimia kubwa ya wanafunzi wa pale walikuwa vichwa sana
     
Loading...