Ombudsman JF-Expert Member Joined Apr 18, 2012 Posts 3,565 Reaction score 3,737 May 18, 2016 #1 Habari za jioni? Nimepiga simu ya huduma kwa wateja 0717 379 696 tokea saa 11 jioni mpaka sasa haijapokelewa. Mpaka sasa sijaelewa ni kwanini wametoa namba ya huduma kwa wateja kama awawezi kupokea na kuhudumia wateja wao.
Habari za jioni? Nimepiga simu ya huduma kwa wateja 0717 379 696 tokea saa 11 jioni mpaka sasa haijapokelewa. Mpaka sasa sijaelewa ni kwanini wametoa namba ya huduma kwa wateja kama awawezi kupokea na kuhudumia wateja wao.
A Andre02150 JF-Expert Member Joined Feb 2, 2010 Posts 332 Reaction score 129 Mar 23, 2018 #2 Wahuni hao. Hawapokei simu kabisa siku hizi