Tanesco call centre mnakera


M

majiyachupa

Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
57
Likes
1
Points
15
Age
59
M

majiyachupa

Member
Joined Jul 5, 2011
57 1 15
Inasikitisha sana,

Lakini kwa kuwa sina kwa kupeleka malalamiko yangu zaidi ya hapa jf acha nitoe la rohoni

Inaudhi sana unapopiga call centre halafu badala ya kupokea simu inakatwa bila kupokelewa na hela yako inaliwa, hata ikikatwa zaidi ya mara 5 kama lililonikuta leo bado unaliwa hela yenyewe ngumu hii mbaya zaidi shida haitatuliwi

Kama huyo dada (wa leo) kazidiwa kazi kwa nini msiongeze wakati mnaongeZA gharama kwa 68%

Yaani hovyo kabisa


Mfyuuuuuuuuu zenu
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
860
Likes
11
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
860 11 35
Hata kwao hakuna umeme cmu za kuchaji
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630