Niamini mm mkuu 😎Ubatili mtupu
Asante KungwiNikiwa sina hela wakati mwingine hadi hamu ya kula inakata 😂 hebu fanyeni kazi bwana msitupe ukavu wa maungo 😂
Asipoomba ndiyo unatakiwa umpe sasa, akianza kukuomba omba mara kukumbusha ujue umechelewa kutimiza majukumu yako!
Pisi nagonga kama kawaida mkuu, na nyeto kama kawaidaPisi kibao meku nitajichua kivip
Anajua halafu anajua tena 🙌.Uwii!!!! shemeji anajua kunasa ulimbo aisee.....
Hapo shoga ni lazima ufike kileleni vizuri!!
Kabisa, ni ngumu sana kuwa unahudumia mke au mpenzi vizuri halafu ukanyimwa unyumba.kila siku nawaambia humu wadogo zangu mapenzi ya bila hela ni sawa na mgonjwa bila dawa
Wasiopiga nyeto hawawezi kuelewa
La ww bint mbn unanikumbusha mbal
Pesa sabuni ya roho dadaAnajua halafu anajua tena 🙌.
👍
Nisiwe muongo, kila akiniletea hela au muamala ambao sijaomba au nimeomba kiasi halafu akanizidishia lazima ninyegeke. Siui vina uhusiano gani aiseeeh 😂
Pesa ni kilainishi kwenye mapenzi asikwambie mtu. vi antena huwa vinasimama vyenyewwe bila kushikwa
Kabisa, ni ngumu sana kuwa unahudumia mke au mpenzi vizuri halafu ukanyimwa unyumba.
Wakazane kutafuta hela.
Sasa si mzitafute,, ulishawahi kusikia tajiri kafirisika kwa kuhongaHela haziokotwi jamani!!!
Yaani nyie mnaongea utafikiri hela zinaota mitini watu wanachuma tu.
Laiti kila anayetafuta angekuwa anapata...Sasa si mzitafute,, ulishawahi kusikia tajiri kafirisika kwa kuhonga
Hakuna asiyepata pesa, kila mmoja anapata kiwango chake.....Laiti kila anayetafuta angekuwa anapata...
Dunia ingekuwa pepo.
Kivipi?Pesa sabuni ya roho dada
Imarisheni uchumi akina baba ili mlete amani na raha kwenye familia.Hela haziokotwi jamani!!!
Yaani nyie mnaongea utafikiri hela zinaota mitini watu wanachuma tu.
Eenhee ninavyopenda stori hizoo, nimekukumbusha wapi tena?ILa ww bint mbn unanikumbusha mbal
Cha asubuh kama kawaEenhee ninavyopenda stori hizoo, nimekukumbusha wapi tena?
hahahahha, nimekuelewa sana hapaTena ukitwangwa huku una uhakika wa pesa yaani full burudani!! ni kukojoa double double.
kinazibaje sasa na mimi nipoKwamba hayo mambo siyajui au kitobo changu kimeziba???