Tamthiliya ya Sultan inaharibu ndoa

Kujiendekeza tu mi nimuache mume wangu niliyekesha kuswali kiyamu laili kumpata kwaajili ya huo upuuzi.
BIBIE WEWE UMEOLEWA TAYARI...? NINA MPANGO MWEMA WA KUTEKELEZA SUNNA BORA MATHNA...KWA WANAWAKE BORA KAMA WEWE NIWASITIRI...
 
Kujiendekeza tu mi nimuache mume wangu niliyekesha kuswali kiyamu laili kumpata kwaajili ya huo upuuzi.
Hhahahahhahahaha dada othiamboooo nimekupenda. Kwamza mwanaume unaevumilia huo upuuzi jitafakari chukua hatua
 
Hiii sasa inataka kuwa kama tamthilia ya the promise ile ya mwanzo kabisa
 
 
Kuna demu juzi kaniuzi baada ya kukubaliana mida ya jioni aje ilipofika saa 1 akasema anapika nikasema sawa ukimaliza na ikifika saa 3 usiku ni sultan hawezi kuacha kuangalia.
 
Sijaona shida kwenye hizo mambo. Muache aangalie tamthilia yake. Ukishtuka usiku piga miti. pia kama unahamu wakati yeye anaangalia hayo makitu nawe jifanye unaangalia naye huku ukiwa umempakata. Fanya utundu piga mzigo. Maliza. Kalale. Acha aendelee na Hurem sijui Sultan saidi saidi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…