tamko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tamko

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 21, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tamko la serikali
    "tutaendelea na utaratibu wa kukata umeme nchi nzima mpaka tutakapoheshimiana,na kutambua nani mkubwa na nani mdogo katika nchi hii,mpaka mtakapowataja woote walioshusha asilimia za kura kutoka 81 mpaka 64,kwenye uchaguzi mkuu,tuna imani mtatuheshimu tu,na lazima kieleweke,thithiem oyee!
     
Loading...