Tamko la wanavuguvugu wa UDSM kuhusu hela za field

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Apr 12, 2015
2,430
2,000
Kichwa cha habari kinajieleza!


84df9e5ed4bdca6752224c9a66b2b9ce.jpg
 

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
3,206
2,000
Mkuu ndio umemaliza hapo? Hebu tujuze zaidi bhanaaa unakuwa kama sio msomi!
 

Code Breaker

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
1,017
1,500
Revolution square ya siku hizi imepandwa ukoka na kuzungushiwa fence, au mna nyingine Wana "Vuguvugu"??? Anyway.. Ngoja tumalize mkutano Kwanza huku Kati..
 

Job K

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
9,326
2,000
Tamko sijui limeandikwa na division 5? Hawa ndo wasomi wetu!!
 

DEPETERO

JF-Expert Member
Jul 29, 2016
816
1,000
Yaani wanafunzi kimya tupu,hivi hao marais vyuoni mnawachaguaga wawaibie?.hebu chukueni hatua kali zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom