TAMISEMI watatoa lini majina ya walioomba uhamisho wa vituo?


Deog

Deog

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2014
Messages
218
Likes
34
Points
45
Deog

Deog

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2014
218 34 45
Habarini waungwana,
Naomba kuuliza je TAMISEMI watatoa lini majina ya walioomba uhamisho wa vituo?

Natanguliza shukrani kwa swali hapo juu
 
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
171
Likes
123
Points
60
Age
28
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
171 123 60
HD zoeZ LA uhakiki lipite
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,828
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,828 280
Natanguliza shukrani kwa swali hapo juu?
Hakuna hiyo kitu aisee nasikia hadi tamko litakapo tolewa tena maana saizi bado kuna mambo ya uhakiki watumish halali wa umma hapo tamisemi.
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Wanaogopa Kuhamisha Watumishi Hewa, Kuwa Mvumilivu Tuliambiwa Mwezi 1 Hadi 2 Litakamilika
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Wanaogopa Kuhamisha Watumishi Hewa, Kuwa Mvumilivu Tuliambiwa Mwezi 1 Hadi 2 Litakamilika
mkuu hivi bado siku ngapi,maake nasikia mwezi 1 au 2,sijiui countdown inaanzia lin?
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Haina haja ya kuomba tena maana list wanayo, muda c mrefu majina yatatoka August haifuki majina yatakuwa yametoka
great to hear this news mkuu,lets hope so
 
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Messages
417
Likes
259
Points
80
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2015
417 259 80
Uhamisho uliositishwa sio huu wa tamisemi, umesitishwa wa watumishi wanaohama kwa kupandishiwa cheo....
Ingekuwa hivyo c wangekuwa wametoa tayari!!? ona sasa wiki ya pili lakini kimya maana yake ni kwamba pengine nao umeshikiliwa mpaka uhakiki uishe.

ila du! tunateskeka sana kisaikolojia esp waliouza vitu tayari cjui wanahari gani.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,114
Likes
39,283
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,114 39,283 280
Ingekuwa hivyo c wangekuwa wametoa tayari!!? ona sasa wiki ya pili lakini kimya maana yake ni kwamba pengine nao umeshikiliwa mpaka uhakiki uishe.

ila du! tunateskeka sana kisaikolojia esp waliouza vitu tayari cjui wanahari gani.
Majina huwa hanatoka july tarehe za kati, be patient
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
Habarini waungwana,
Naomba kuuliza je TAMISEMI watatoa lini majina ya walioomba uhamisho wa vituo?

Natanguliza shukrani kwa swali hapo juu
Mmeambiwa msubiri kwa mwezi mmoja au miwili kwanza watumishi hewa watolewe hivyo subiri hadi August!
 
Fredrick Mosenya

Fredrick Mosenya

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
15
Likes
10
Points
5
Fredrick Mosenya

Fredrick Mosenya

Member
Joined Jul 4, 2016
15 10 5
Uhamisho uliositishwa sio huu wa tamisemi, umesitishwa wa watumishi wanaohama kwa kupandishiwa cheo....
uhamisho uliositishwa ni pamoja na huu wa tamisemi coz nimeenda halmashauri kupeleka barua yangu ya uhamisho wahusika wamekataa kuipokea wameniambia uhamisho umesitishwa mpaka mwezi wa tisa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,291
Members 474,506
Posts 29,216,854