Tambwe amponda Hamad Rashid kung'ang'ania madaraka

Tambwe amponda Hamad Rashid kung'ang'ania madaraka

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,395
Reaction score
56,109
MKUU wa Kitengo cha Propaganda wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Tambwe Hiza, amemshangaa aliyewahi kuwa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni kwa kung’ang’ania madaraka.
Tambwe alitoa kauli hiyo jana dhidi ya Hamad ambaye ni Mbunge wa Wawi (CUF) wakati akihojiwa kupitia kipindi cha Kurunzi kinachorushwa hewani na Televisheni ya Mlimani.
Alisema anamshangaa mbunge huyo pia anashangaa kitendo cha kusakamwa kwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa kuingiliwa katika maamuzi yao licha ya chama hicho kustahili kuwa viongozi wa kambi ya upinzani bungeni na kufanya maamuzi yao.
Alisema Hamad amekuwa kiongozi wa kambi hiyo kwa kipindi kirefu hivyo alitakiwa kuwaachia nafasi hiyo CHADEMA.
“Jamani mimi nashangaa hawa watu wanasema CCM inang’ang’ania madaraka lakini pia wanatakiwa kukumbuka kwamba hata wao wanapenda kuwa viongozi hebu ona kulikuwa na haja gani ya kuwaonea CHADEMA.
Kama hoja ni kuwa na nafasi ya kuwasilisha hoja hata kama hujawa kiongozi wa upinzani unaweza kuiwasilisha kwa njia ya barua kwa Spika au vinginevyo,” alisema Tambwe.
Alisema anawashangaa na watu ambao wanadai CCM imepoteza umaarufu wake jambo ambalo si kweli kwa kuwa ndicho chama ambacho kimeongoza katika chaguzi zote na hata kumwezesha Rais Jakaya Kikwete kushinda katika uchaguzi.
 
MKUU wa Kitengo cha Propaganda wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Tambwe Hiza, amemshangaa aliyewahi kuwa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni kwa kung'ang'ania madaraka.
Tambwe alitoa kauli hiyo jana dhidi ya Hamad ambaye ni Mbunge wa Wawi (CUF) wakati akihojiwa kupitia kipindi cha Kurunzi kinachorushwa hewani na Televisheni ya Mlimani.
Alisema anamshangaa mbunge huyo pia anashangaa kitendo cha kusakamwa kwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa kuingiliwa katika maamuzi yao licha ya chama hicho kustahili kuwa viongozi wa kambi ya upinzani bungeni na kufanya maamuzi yao.
Alisema Hamad amekuwa kiongozi wa kambi hiyo kwa kipindi kirefu hivyo alitakiwa kuwaachia nafasi hiyo CHADEMA.
"Jamani mimi nashangaa hawa watu wanasema CCM inang'ang'ania madaraka lakini pia wanatakiwa kukumbuka kwamba hata wao wanapenda kuwa viongozi hebu ona kulikuwa na haja gani ya kuwaonea CHADEMA.
Kama hoja ni kuwa na nafasi ya kuwasilisha hoja hata kama hujawa kiongozi wa upinzani unaweza kuiwasilisha kwa njia ya barua kwa Spika au vinginevyo," alisema Tambwe.
Alisema anawashangaa na watu ambao wanadai CCM imepoteza umaarufu wake jambo ambalo si kweli kwa kuwa ndicho chama ambacho kimeongoza katika chaguzi zote na hata kumwezesha Rais Jakaya Kikwete kushinda katika uchaguzi.

Aliongea vizuri sana lakini akaja akaharibu hapo kwenye blue, nadhani alishituka maana angeipamba CDM mwanzo mwisho asingepata posho lake siku hiyo.... si unajua watu wa propaganda? hata kwenye ukweli lazima aweke fitina
 
Back
Top Bottom