Tamasha ya uume maarufu kama "Kanamara Matsuri

Tamasha ya uume maarufu kama "Kanamara Matsuri

mtoa mada hao Masada wa huko "" hawatoi free P kweli""!?....daahhh huko safi kabisaaa...kama wanatoa nifanyie mpango niende
 
Subiria na Tarehe 1 April siku ya dudu kule Japan Uone wadada wanavyozinyonya hadharani!..Haya mambo kwa wenzetu ni kawaida kiasi hata Mwanamke akivaa Bikini wanamuangalia ilivyomkaa na rangi wakati sisi tutakuwa tunahangaika na suruali zetu!!..
 
Kwenye hiyo sherehe mataputapu yapo?
 
Back
Top Bottom