- Thread starter
- #21
Hahahaha sawa mangi pesa mtwara kuna duka limeandikwa KISEWA SHOPKimarangu ni makalio
Hahahaha sawa mangi pesa mtwara kuna duka limeandikwa KISEWA SHOPKimarangu ni makalio
Wanaanza na 20000elfu mwisho ni 300000Kiwango Cha chini ni kiasi gan na Cha juu ni kiasi gan tafadhal,. Nijuze Kama wafaham
Mkuu mkopo si kitu kizuri ata cku moja usijidanganye,ukasema kizur kula na ndgu yko....Kizuri kula na nduguyako ndio maana nimekuja kuku tangazia usipate shida wakati mkopo upo wa masharti na fuu
Hahaha sawa mkuu ila kuna muda unakuwa huna kitu unahamua kukopa ilituu kuokoa jahazi mkuu sidhani kama kuna mtu anaeweza kukopa ikiwa hana shidaMkuu mkopo si kitu kizuri ata cku moja usijidanganye,ukasema kizur kula na ndgu yko....
Mkopo ni adui mbaya wa akiba yko hasa hii yenye riba,
Ili ujenge uwaminifu wa kukopa hadi millioniMkuu yani unakopa 20,000? Uifanyie nini?
Labda kuna referral commission [emoji4] [emoji4]Mbona unaitangaza kama Meneja?
na ndo iko hivyo anakula commissionLabda kuna referral commission [emoji4] [emoji4]