TAKUKURU na SMS! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU na SMS!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Aug 20, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nimepokea SMS - Sender: TAKUKURU
    ===========================
    KILA UNAPOTOA AU KUPOKEA
    RUSHWA UJUE UNAONWA.
    KILICHOBAKI NI KUBAMBWA NA
    KUADHIRIKA. ACHA RUSHWA!
    ===========================

    :lol:
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi pia nimepata hiyo msg kwakweli nimestuka sana lol,wananiboa na msg zao badala wawatumie wahusika wananitumia mm lol
     
  3. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je, wao tuwatumie sms ya aina gani? maana hata wao wanavuta ile mbaya.
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Ndo tunakoelekea kiteknolojia............ inaitwa CELL BROADCAST......Hata wewe ukipenda kutuma ujumbe kwa watu wa mtandao fulani basi unaonana na wenye mtandao, unawalipa na wao wanakutangazia............ Si mnakumbuka ile ya CCM...??
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkuu:

    Binafsi kinachonitatiza ni "contents" ya hiyo sms "..kila unapotoa rushwa ujue unaonwa..": Kama ninaonwa kwanini nisikamatwe na kushitakiwa? Wakumbuke kwamba kuna msemo wa Kiswahili unasema "Miluzi mingi humpoteza Mbwa"
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wahusika ni wao wenye my dear Pearl!
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi wana-sensitize watu.:confused2:
     
  8. TWISA

    TWISA Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is stupidity.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Washitaki mama upate hela ya kununulia bajaji
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Ndio maana natumia Blackberry hakuna wa kusoma msg zangu
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,433
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Hiyo itakuwa imeandaliwa kwa msaada mkubwa na shekh Yahya!
     
Loading...