Taka zinazomwagwa Baharini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taka zinazomwagwa Baharini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yona F. Maro, Mar 7, 2010.

  1. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,235
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu

    Jioni hii rafiki yangu mmoja amenitumia Barua pepe akilalamika kuhusu Maji machafu yanayopita Kwenye mabomba makubwa chini ya ardhi kwenda kumwagwa baharini , rafiki yangu huyu analalamika kwamba zile taka huwa hazimwagiwi dawa ili kuuwa wadudu kabla ya kumwangwa baharini kama ilivyo maeneo mengine ya nchi nyingi .

    Mbaya zaidi ni kitendo cha mmoja wa viongozi alietakiwa kwenda kuangalia eneo hilo kushindwa kushusha miguu yake kutokana na usalama wake alikaa Kwenye gari yake akapewa taarifa akiwa ndani ya gari kisha akaondoka zake

    Sasa mimi siko Kwenye masuala ya mifumo ya maji taka na sina taarifa nyingi kuhusu maeneo hayo ila siku za karibuni niliona picha Kwenye gazeti moja la Kiswahili mafundi wa kichina wakitengeneza mabomba ya maji machafu kwenda baharini sijui huu mradi umefikia wapi .

    Tukiacha hayo kusema za ukweli eneo la feri kwa mfano ambalo watu wengi wanaogelea pamoja na kigamboni kama kweli taka zile zinatupwa bila kuuliwa vijidudu ni hatari kubwa sana kwa afya za watu wanaotumia habari hiyo
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...