Taifa ni nini? Je kuna Taifa lilioendelea bila wapinga maendeleo?

Taifa ni nini? Je kuna Taifa lilioendelea bila wapinga maendeleo?

kuna watu kuwatongoza raha sana maana wana rubunika na vitu vidogo na vya kipumbavy kama wewe, sasa uzonduzi wa ukuta nao ni ukuaji wa uchumi,, au hujui kwamba bidhaa na mafuta bei imepanda kutokana na uchumi wetu kudorora? khaaa kweli CCM.Imejaza vilaza huko lumumba ndio Maana nchi inawashinda kuongoza kwa akili hizi?? hahahaaaa eti tizama TBC bila hata aibu? kweli kuna watu.akili zipo kwenye mtako
Huko mumbai india bei ya mafuta ni 2800Tsh/liter nako uchumi umedorola????? acha kukariri.
 
Hizo kauli ni kama zile za prof mhongo na mambo ya kuuza gesi yetu Ulaya na Marekani ikifika mwaka 2018 na Leo tupo April 6 2018 ndio kwanza tuna mgao wa umeme hahaha
Huo ukuta ni kauli au mradi uliotekelezwa tayari?? Mikataba ya madini imeboreshwa au haijaboreshwa tayari??uuzaji wa madini umeboreshwa au hujaboreshwa tayari?mapato ya madini kwa serikali yameongezeka au hayajaongezeka tayari..hiko kicheko ni kizuri ni ishara ya furaha nchi inayopata kwa juhudi za serikali yetu..jivunie kua mtanzania
 
Mnachonifurahisha ni kama miaka 10 iliyopota Tanzania ilikuwa inaongozwa na Jahazi Asilia
Ukiwa unajiuliza hayo tafakari Tanzania ya miaka kumi iliopita tafakari na Tanzania ya Magufuli jibu lako lazima upate ukitafakari vizuri
 
Kuongoza taifa la wajinga raha sana yaani kila kitu wanashangilia, uzinduzi wa ukuta ndio ukuaji wa uchumi? Ukitaka kujua hali ni mbaya angalia;
1. Mafuta bei juu
2. Bati bei juu
3. Saruji bei juu
4. Nondo bei juu
5. Umeme ukinunua kwa njia nyingine mbali na TANESCO wameongeza tozo ya 1.1%
6. Na mengine mengi bei juu.
Sasa imebaki kudanganywa na zinduzi zisizo na tija na bado kuna watu wanashangilia.
HOVYO KABISA.
 
Kuongoza taifa la wajinga raha sana yaani kila kitu wanashangilia, uzinduzi wa ukuta ndio ukuaji wa uchumi? Ukitaka kujua hali ni mbaya angalia;
1. Mafuta bei juu
2. Bati bei juu
3. Saruji bei juu
4. Nondo bei juu
5. Umeme ukinunua kwa njia nyingine mbali na TANESCO wameongeza tozo ya 1.1%
6. Na mengine mengi bei juu.
Sasa imebaki kudanganywa na zinduzi zisizo na tija na bado kuna watu wanashangilia.
HOVYO KABISA.
Bei zinapanda kodi zikusanywe zaidi .changia pato hilo kwa taifa tuendelee taifa lolote lililoendelea limepitia haya
 
kundi la nchi ambazo hazijaendelea umelitoa wapi? . bila wapinzani au watu wenye mawazo mbadala wa jinsi ya kuendesha nchi nchi haiwezi kusonga. Tatizo viongozi wa kiafrika na madikteta huwa wakipewa ushauri mbadala au kukosolewa husemwa wametukanwa.
 
Unachouliza ni kwamba hujui poor countries/underdeveloped countries/third-world countries??au unauliza nini kwa kusema kundi la nchi ambazo hazijaendelea nimetoa wapi
 
Back
Top Bottom