Taifa linapokusanya taarifa za omba omba lisisahau wadada

Taifa linapokusanya taarifa za omba omba lisisahau wadada

Hivi vijitu bwana yani mindset zao wameweka wao ni kupokea tu ......kutafuta hawana muda....kujipodoa tu na umbea..... Shwaini......iyo tabia nilishaachaga...... Usenge bola nikatoe sadaka msikitin kuliko hawa watu wasio na shukrani ..... Shubaa kenge miti zao
 
Hahaa mkuu hutaki kuombwa unataka nani amhudumie?Wakati huo huo unataka apendeze[emoji23][emoji23]wakaka ivi mna nini?Unataka nani akupendezeshee sasa?
 
Umenena mkuu hili ni tatizo kubwa sana wanaomba kuliko ombaomba wenywe
Ndio asili ya wanawake, wanaume tusijihangaishe kushindana nayo. But ni kweli kuna wanawake wamezidi kuombaomba laiti wangewekeza huo uombaji katika kumuomba Mungu hakika wangeshakuwa mbali mno kimafanikio leo hii
 
Hahaa mkuu hutaki kuombwa unataka nani amhudumie?Wakati huo huo unataka apendeze[emoji23][emoji23]wakaka ivi mna nini?Unataka nani akupendezeshee sasa?
Utakuta jamaa ana demu wanakutana out anamwambia kuwa leo umependeza sana wakati ktk hivyo alivyopendeza jamaa hajagharamia chochote, hapo wahudumiaji hawakosi kumgongea jamaa yy kazi kukenua tu na kumsifia demu wake kapendeza wakati hata hamhudumii chochote huu ndio uzwazwa wa first grade
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
cc. Mbitiyaza njoo uone maZwazwa humu wanalalamika kuwa wanaombwa sana hela mbona wao wanaombaga sana papuchi![emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hahaa mkuu hutaki kuombwa unataka nani amhudumie?Wakati huo huo unataka apendeze[emoji23][emoji23]wakaka ivi mna nini?Unataka nani akupendezeshee sasa?
Mm binafsi huwa nahudumia vizuri. Tatizo ni pale mwanamke anapoingiwa na tamaa, na kuwa omba omba every hour of every day, yaan ukimpigia mpenzi wako bomu, asubuhi kibom, mchana kibomu. Usiku kibomu.
Hiyo ni kero , mwanaume huwa anakinai haraka.

Omba pesa yes but kwa step. Bby haitaji pesa kwa ajili ya kitu fulani, bby kitu fulani kimeisha.

Sio kila siku ww tu, hamjui wanaume wanavyopata pesa. Wanapitia magumu sana.
 
Mm binafsi huwa nahudumia vizuri. Tatizo ni pale mwanamke anapoingiwa na tamaa, na kuwa omba omba every hour of every day, yaan ukimpigia mpenzi wako bomu, asubuhi kibom, mchana kibomu. Usiku kibomu.
Hiyo ni kero , mwanaume huwa anakinai haraka.

Omba pesa yes but kwa step. Bby haitaji pesa kwa ajili ya kitu fulani, bby kitu fulani kimeisha.

Sio kila siku ww tu, hamjui wanaume wanavyopata pesa. Wanapitia magumu sana.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom