Taharuki KIVUKO cha kigamboni feri chataka kupinduka mida hii! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taharuki KIVUKO cha kigamboni feri chataka kupinduka mida hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Sep 28, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Tukiwa katikati ya kivuko kidogo yameibuka mawimbi ya ajabu na kukaribia kumwaga abiria vikatokea vilio na taharuki
     
  2. S

    SOTTAPARTNERS Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi sasa??kivuko cha wapi??
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    KIVUKO cha kigamboni feri ilisababishwa na boti ndogoo kupita kwa kasi na kuleta mawimbi mazito!
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    too ambiguous!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Itakuwa mara yako ya kwanza kupanda Feri wewe, umezoe mabasi ya kwenda Moshi
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,347
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hakuna lolote nadhani hofu ya mv spice haijawaisha bado.
     
  7. d

    darasa Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee ni hatari
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    hivi hao manahodha wamesoma kweli? kwani hawajui madhara ya boti/fery/meli kupishana kwa karibu?.huwa kuna distance maalumu ......kuna siku pale watakufa watu ........
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,921
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni mara yake kupanda panton hii, Nafikiri kuna vitu unachanganya na kwa mtumiaji wa kivuko hiki kila siku hatoshangaa taarifa iliyotolewa na mdau Jason, ipo ile boti KilimanjaroII kila inapopita huacha wimbi kubwa na kwa panton kama kivukoni basi husukwa sana.
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,124
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    You're always a loon! Watu wanatoa ripoti ya feri kupata msukosuko wewe unaleta masihara, huu ni ushenzi!
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa ndo nimevuka toka kigamboni, tulichelewa kidogo kupisha meli kubwa ya makontena ipite, nafkiri ilikuwa kabla ya hapo..
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Nikweli bwana mweleze huyu mkuu ananipa uraia wa moshi wakati mie mzaramo kabisaa!
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee hakuna mistari ya pundamilia?
     
  14. k

    kidono Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaunda tume.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    ha ha ha......
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,085
    Likes Received: 10,403
    Trophy Points: 280
    Pole!!!mie mwoga sana
    na hivi ninakumbuka
    spice islandes ningeruka
     
  17. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ulifikiri katika feri trafiki husafiha njia kama wanavyowafanyia katika msafara ya mkulu?
     
  18. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wewe umeiba avatar yangu bila ruhusa. Mods tazama hii kitu.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    ccm ni pumba kweli
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Teheeteheee teheee nilijisahau bana
     
Loading...