Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 18, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,986
    Likes Received: 6,856
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wanasayansi wa kituo cha utafiti wa anga za juu cha Marekani, NASA, wameonya kutokea kwa kimbunga kikubwa cha bahari upande wa kusini mashariki mwa bahari ya Hindi.

    Kwa mujibu wa taarifa kutoka makao makuu ya shirika hilo yaliyoko nchini Marekani, ni kwamba mtambo uliofungwa hivi karibuni kwenye satelaiti kubwa ya utafiti inayoelea angani umetuma picha za kuwepo kimbunga hicho ingawa bado shirika hilo halijatoa taarifa rasmi lini tukio hilo linaweza kutokea.
    SOURCE: NASA
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona picha uliyoweka inafanana kama ni ya mlipuko wa aina fulani? Haijakaa kama kimbunga
     
Loading...