TAHADHARI! Usiuze mwaka wako 2011!!!!!!!!!!

TAHADHARI! Usiuze mwaka wako 2011!!!!!!!!!!

Kionambele

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Posts
236
Reaction score
93
Leo ni tarehe 31 Desemba 2010. Wengi hudhani hii ni tarehe tu kama zingine lakini siku hazifanani jamani. Kila tarehe zina maana yake na sababu zake katika kila mwaka.

Kwa kifupi mambo yafuatayo yatakusaidia sana maishani mwako.

1. Sura ya mwaka wako mzima wa 2011 itaamuliwa na mwaka huu utakukuta wapi ukiwa unafanya nini. Je utakuwa kwenye nyumba ya ibada? basi Mungu utakayekuwa ukimuabudu hapo ndiye atakuwa mmiliki wa mwaka wako wote.

Je utakuwa kifuani pa mume wa mtu wakati huo? Basi mwaka wako utakuwa mikononi mwa Pepo la Uzinzi na kwa hakika unaweza usiuvuke.

Je mwaka utakukuta umelewa chakari? Basi ulevi umekabidhiwa mwaka wako.

Je mwaka utakukuta ukijiandaa kwenda kudhuru wengine? mwaka wako utakuwa mikononi mwa shetani.


2. Kwa baadhi ya koo ambazo hutoa kafara kila mwisho wa mwaka, huu ndio wakati wa kujua kama umetolewa au umevuka mwaka. Lakini kwa waliojikabidhi mikononi mwa Bwana Yesu hawana haja ya kuogopa kitu, wao wanalindwa na Yesu na hakuna la kuwapata.

3. Leo ndiyo siku ya kumshukuru Mungu kwa mwaka mzima 2010 na kumkabidhi 2011 mipango yako yote na ndipo utakuwa umejihakikishia mwaka mwema wenye heri na mafanikio makubwa.

4. Kuna watu watatumika kukualika kwenye sherehe za kishetani lengo likiwa waiteke nyota yako ya mwaka mzima 2011, hivyo usiwe mjinga hakikisha mwaka unakukuta ukiwa unamshukuru na kumwomba Mwenyezi Mungu. Usikubali kuwa katika dhambi wakati mwaka ukiwa unaingia.

Mungu awabariki na kuwalinda wanaJF wote!! Heri ya mwaka mpya 2011!!!!
 
Back
Top Bottom