DON KILLUMINATI Senior Member Joined Jan 2, 2011 Posts 192 Reaction score 83 May 6, 2011 #1 Kazi kwenu wana j.f............
Magulumangu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2010 Posts 3,051 Reaction score 462 May 6, 2011 #2 Duh sasa sinunui mabaloon mie tena...
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 May 6, 2011 #3 Iseee hiyo kali asante ndg.
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 May 6, 2011 #4 baloon matata sana hili....duh.......ila zuri
Mzee wa Rula JF-Expert Member Joined Oct 6, 2010 Posts 8,169 Reaction score 3,360 May 6, 2011 #5 Umeipende Preta, mimi ninazo nyingi tu ila jamaa anataka kunivunjia soko tu. Bei ni maelewano tu.
Chris_Mambo JF-Expert Member Joined Aug 11, 2010 Posts 595 Reaction score 122 May 7, 2011 #6 hHa ha ha haaa!!! This is very serious!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 7, 2011 #7 Dah!! Hii inawafaa sana akina dada!
myao wa tunduru JF-Expert Member Joined Mar 9, 2010 Posts 614 Reaction score 237 May 7, 2011 #8 Magulumangu said: Duh sasa sinunui mabaloon mie tena... Click to expand... afadhali kwa mabaloon tu wakitengengeneza na chupi za design hiyo ntaendelea na sera yangu ya miaka iliyopita ya kutovaa chupi
Magulumangu said: Duh sasa sinunui mabaloon mie tena... Click to expand... afadhali kwa mabaloon tu wakitengengeneza na chupi za design hiyo ntaendelea na sera yangu ya miaka iliyopita ya kutovaa chupi
Vinci JF-Expert Member Joined Jul 6, 2009 Posts 2,637 Reaction score 675 May 7, 2011 #9 ha ha haa.....baluni safi sana hilo.
MIUNDOMBINU JF-Expert Member Joined Apr 14, 2010 Posts 466 Reaction score 101 May 7, 2011 #10 hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
NOT FOUND Senior Member Joined Mar 14, 2011 Posts 158 Reaction score 59 May 7, 2011 #11 😛uke:😛uke:😛uke:
Mkuu wa chuo JF-Expert Member Joined Feb 3, 2011 Posts 7,628 Reaction score 5,346 May 7, 2011 #12 baloon hizo zinawafaa wabunge wa viti maalum.
kichomiz JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 20,346 Reaction score 13,430 May 7, 2011 #13 Bado natafakali kwanza.
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 May 7, 2011 #14 myao wa tunduru said: afadhali kwa mabaloon tu wakitengengeneza na chupi za design hiyo ntaendelea na sera yangu ya miaka iliyopita ya kutovaa chupi Click to expand... Duuuh!:bange:
myao wa tunduru said: afadhali kwa mabaloon tu wakitengengeneza na chupi za design hiyo ntaendelea na sera yangu ya miaka iliyopita ya kutovaa chupi Click to expand... Duuuh!:bange:
Lady N JF-Expert Member Joined Nov 1, 2009 Posts 1,914 Reaction score 134 May 8, 2011 #15 Ya demu hamna?
Ehud JF-Expert Member Joined Feb 12, 2008 Posts 2,685 Reaction score 338 May 8, 2011 #16 Lady N said: Ya demu hamna? Click to expand... Ya demu ipo unataka uipulize au uingize?
Kajuni JF-Expert Member Joined May 27, 2009 Posts 483 Reaction score 186 May 8, 2011 #17 Kweli ubongo wa binadamu haushindwi kitu!!! mhhh hii kali sana.
THINKINGBEING JF-Expert Member Joined Aug 9, 2010 Posts 2,779 Reaction score 1,304 May 14, 2011 #18 mabaloon ni ya kupulizwa na wanawake tu.
M-bongotz JF-Expert Member Joined Jan 7, 2010 Posts 1,736 Reaction score 411 May 16, 2011 #19 Duuh hapa bongo hayajaingia bado.,kuna mtu nataka nimpe zawadi.
DaMie JF-Expert Member Joined Mar 24, 2010 Posts 684 Reaction score 171 May 16, 2011 #20 Kilichonifurahisha, aliyepuliza ni mwanaume