TAHADHARI - Ogopa Mega Wealth | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI - Ogopa Mega Wealth

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yona F. Maro, Sep 22, 2010.

  1. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    TAHADHARI – Mega Wealth

    Ndugu zangu

    Ukipita Njiani haswa maeneo ya mwenge kwenye Internet café na sehemu za watu utaona matangazo ya Mega Wealth wanasema Jiunga na MEGA WEALTH UTAJIRIKE – TOA ALFU 70 UPATE BILIONI 3 .

    Hii ni aina nyingine ya Deci kwahiyo ndugu zangu muwe makini sana huu ni mtandao wa kihalifu unaoanza kusambaa kwa siku za karibuni

    Hii ni taarifa tu lakini unapofuatwa na hawa watu ni wewe mwenyewe ndio utaweza kuamua kama ujiunge au usijiunge .
     
  2. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka pamoja na kutoa tahadhari hiyo, usije shangaa baada ya wiki ukasikia watu wamelizwa. Wajua tena wabongo kwa kupenda vya rahisi.:becky::becky::becky:
     
  3. p

    pierre JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapenda pesa za bure kazi kwenu
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aisee meku mbona unaharibu jina la kampuni yetu ya Mega Wealth tutakushataki ati we are no DECI we are just doing online advertising...
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Another Pyramid scheme..only fools will fall for this.
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,720
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mbona wapo wengi tu...utajiri chapchap!
     
  7. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 4,109
    Likes Received: 1,499
    Trophy Points: 280
    inawezekana watu wamechakachukua jina la hiyo kampuni lakini kuna kampuni ya mega wealth ya marekani ambayo ukiandika mchanganuo wa biashara kuna pesa unalipia wanakuja kufanya utafiti halafu wanakupa mkopo kwa masharti kila kitu kitoke Marekani sasa wabongo wameamua kutumia bongo yao kuwaliza watu inabidi tuwe makini
     
Loading...