TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Pole

Ila soelewagi mwanamke unaanzaje kumhonga mwanaume??? Ni kuwa desparate au ndio mahaba niue???

Uwiii nonavyopenda hela yangu sas


Acha kujipendekeza

Toka hapo mimba kitu gani...umeweza kutunza watoto wote hao (including hilo toto jiyu lizima ulilolilipia chuo) utadhindwa wanao 3???
Watu na mioyo yao ya kupondeka.
 
Watu na mioyo yao ya kupondeka.
Watu wa humu wengi mnashadaddia mambo bila kuyatafakari,mnaona kuwa mtu ni pesa sijui kulipa ada ni bonge la dili,mtu amesema alipata accommodation kwa jamaa,yeye na watoto wake kwa zaidi ya mwaka unafikiri ni kitu kidogo.Haya bi Dada anakiri kabisa hawezi kumfulia hata boxer jamaa Wala kumpikia mnaona siyo Dili Dili ni vipesa vyake.Ni Nani leo akupokee wewe na watoto wako halafu ushindwe hata kumfulia? Haya huyo Dada inaonekana hafai kukaa na mume,ndoa yake ya kwanza ilimshinda mpaka anakuja humu kuomba ushauri wa talaka,baadaye mume alimkimbia na kuna madai kwamba ulimuua mumewe.Leo anasema ashamkinai jamaa halafu bado anakaa kwake Nina wasiwasi atakuja kumuua jamaa.Mwanamke kuna sifa za kumfanya awe mke,moja ni uvumilivu na kutunza Siri za chumbani,huyu ndugu yetu Hana hata Moja.Endeleeni kumdanganya na kuamini uongo wake,ukimfuatilia ni mtu wa hovyo tuu ndo maana akikosolewa anatukana matusi ya nguoni halafu humu majitu yana mshadadia.Ukiandikacho ndo hicho kilichoko ndani yako,huyu binti ni tatizo na majivuno na atakuwa mhaya huyu.
 
Watu wa humu wengi mnashadaddia mambo bila kuyatafakari,mnaona kuwa mtu ni pesa sijui kulipa ada ni bonge la dili,mtu amesema alipata accommodation kwa jamaa,yeye na watoto wake kwa zaidi ya mwaka unafikiri ni kitu kidogo.Haya bi Dada anakiri kabisa hawezi kumfulia hata boxer jamaa Wala kumpikia mnaona siyo Dili Dili ni vipesa vyake.Ni Nani leo akupokee wewe na watoto wako halafu ushindwe hata kumfulia? Haya huyo Dada inaonekana hafai kukaa na mume,ndoa yake ya kwanza ilimshinda mpaka anakuja humu kuomba ushauri wa talaka,baadaye mume alimkimbia na kuna madai kwamba ulimuua mumewe.Leo anasema ashamkinai jamaa halafu bado anakaa kwake Nina wasiwasi atakuja kumuua jamaa.Mwanamke kuna sifa za kumfanya awe mke,moja ni uvumilivu na kutunza Siri za chumbani,huyu ndugu yetu Hana hata Moja.Endeleeni kumdanganya na kuamini uongo wake,ukimfuatilia ni mtu wa hovyo tuu ndo maana akikosolewa anatukana matusi ya nguoni halafu humu majitu yana mshadadia.Ukiandikacho ndo hicho kilichoko ndani yako,huyu binti ni tatizo na majivuno kuna na atakuwa mhaya huyu.
Itakua mapenzi kwa huyo mwanaume yameisha...
Mimi mwanaune kama nampenda ata aniamshe mara sita usiku kutaka utamu siwezi kuchoka aisee!!! [emoji38][emoji38]
 
Itakua mapenzi kwa huyo mwanaume yameisha...
Mimi mwanaune kama nampenda ata aniamshe mara sita usiku kutaka utamu siwezi kuchoka aisee!!! [emoji38][emoji38]
Huyu ni dizaini ya wanawake wanaopenda kwa kipindi halafu mapenzi yanaisha,au kuna kuna vitu alivitegemea kwa jamaa sasa havionekani.Mwaka mzima kimya vipi alalamike leo? Nina wasiwasi na huyu demu,siyo mtu mzuri.Nimeona comment za watu wanamtaka humu ngoja,tutawaona wanakuja kulialia hapa.
 
Watu wa humu wengi mnashadaddia mambo bila kuyatafakari,mnaona kuwa mtu ni pesa sijui kulipa ada ni bonge la dili,mtu amesema alipata accommodation kwa jamaa,yeye na watoto wake kwa zaidi ya mwaka unafikiri ni kitu kidogo.Haya bi Dada anakiri kabisa hawezi kumfulia hata boxer jamaa Wala kumpikia mnaona siyo Dili Dili ni vipesa vyake.Ni Nani leo akupokee wewe na watoto wako halafu ushindwe hata kumfulia? Haya huyo Dada inaonekana hafai kukaa na mume,ndoa yake ya kwanza ilimshinda mpaka anakuja humu kuomba ushauri wa talaka,baadaye mume alimkimbia na kuna madai kwamba ulimuua mumewe.Leo anasema ashamkinai jamaa halafu bado anakaa kwake Nina wasiwasi atakuja kumuua jamaa.Mwanamke kuna sifa za kumfanya awe mke,moja ni uvumilivu na kutunza Siri za chumbani,huyu ndugu yetu Hana hata Moja.Endeleeni kumdanganya na kuamini uongo wake,ukimfuatilia ni mtu wa hovyo tuu ndo maana akikosolewa anatukana matusi ya nguoni halafu humu majitu yana mshadadia.Ukiandikacho ndo hicho kilichoko ndani yako,huyu binti ni tatizo na majivuno na atakuwa mhaya huyu.
Haya.
 
Pole Dada yangu sasa tunza mimba hujui mtoto atakuwa nani mbeleni jikusanye ukiwa Sawa uhamie kwako na usijibizane Naye tena na pia linda kazi yako usije ukaachishwa pia try to move on kabisaaa mung atakupa mwingine na wewe unayesema kazi yake n kazaaa na watu tofauti tofaut jiangarie na jibakishie maneno hujui yako yatakuwaje pia wadada jiangarieni Sana mtu anasema mauongo yake akimsema vibaya aliyekuwepo ndani ila huwez jua aliyekuwepo alivumilia akashindwa Mala nyingi wanaoachana na wake zao wao ndio wanamatatizo sasa mchunguze kwanza jamni kabla ya kufanya maamzi.
 
Hy sio Mume ni tatizo. I bet uliyemuacha alikua afadhali kuliko yy, Je ulikumbuka kupima Ngoma!?? Hamna Mwanaume hapo. Hata kama ana nyumba aliyeondoka Nina uhakika alitumia nguvu nyingi ndio maaan yupo hapo. Usiogope kuanza moja, hapo unalea watoto wa3 na jitu zima moja hata ukiondoka kulea watoto wa3 sio shida
 
Apana mimi napingana na wengi jamani hakuna aliemkamilifu ndio maana ndoa za siku izi siku chache tu charii turudi kwa wazazi wetu walivumiria mengi.mama vumiria kuwa mnyenyevu tafuta njia ya kumwendeshe kiakiri nami nilikuwa hivyo kila nikilewa namtukana mke wangu ila hadi kumpiga lakini hakuondoka nilipokuja kukugundua nafanya kosa nilimuomba msamaha na sasa mambo yapo vizuri
 
Itakua mapenzi kwa huyo mwanaume yameisha...
Mimi mwanaune kama nampenda ata aniamshe mara sita usiku kutaka utamu siwezi kuchoka aisee!!! [emoji38][emoji38]
[emoji8] mbna m sipati mtu kama ww jmn
 
Hahahaha Ulivyoanza nae uliomba Ushauri humu?

Je Huyo Wa kwanza aliondokaje?
Jitafakari kwa kina,may be kuna sehemu una
Pwaya sana ambayo kwa wanaume ni muhimu sana.

Let's me nikuambie kitu

Mwanaume Haitaji kupendwa na mwanamke,.mwanamme anahitaji Kutiiwa na mwanamke ila wewe au nyie wanamke ndo mnahitaji Kupendwa.Watch out my be kuna Sehemu Unakosea au Jamaa anakosea

Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
 
Kama PUMBU JAMAA kapiga sana.Nyie wanawake hamna shkran kqbisa.jamaa akitindua sana Kosa.akiwa Hawezi kosa.Akiwa na kidogo Mara oooh Kibamia.akiwa na mzigo ooooh jamaa ana Boro kama Punda.sasa Mnataka nn????.
Jamaa anapiga Mara 3 kama Doze wewe Hautaki.

Wanawake Siwawezi au mnataka Roho zetu?????

Mwana uko ulipo Endelea piga Fimbo mpake Ibadilike rangi

Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom