Tahadhari: JIHADHARI NA WACHUMBA WA MAKANISANI


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Wengi wao ni watenda dhambi wakubwa walio kosa soko mtaani wakaingia kanisani ili kupata ndoa, ukimuoa anarudia tabia zake zilezile za zamani.
Mwisho wa siku ni ndoa ya mateso na majuto.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wengi wao ni watenda dhambi wakubwa walio kosa soko mtaani wakaingia kanisani ili kupata ndoa, ukimuoa anarudia tabia zake zilezile za zamani.
Mwisho wa siku ni ndoa ya mateso na majuto.
Sidhani kama ni wote
Maana wengine ni wacha MUNGU wa kweli
Na hawana tabia chafu:A S-alert1:
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Ila mi nawaogopa kweli wana kwaya, kila siku wanapeana mimba.
Pale Kijitonyama kuna kwaya moja waimbaji wake wote walipukutika na ngoma
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Sikusema kuwa ni wote, wala sijasema watu wasiwachumbie, nilicho kisema mimi ni kuwa wachukue tahadhari.
Sidhani kama ni wote
Maana wengine ni wacha MUNGU wa kweli
Na hawana tabia chafu:A S-alert1:
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Wengi wao ni watenda dhambi wakubwa walio kosa soko mtaani wakaingia kanisani ili kupata ndoa, ukimuoa anarudia tabia zake zilezile za zamani.
Mwisho wa siku ni ndoa ya mateso na majuto.
Komredi vp? yamekukuta nini?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Mpwa usipimie, hakika yamenikuta
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Sikusema kuwa ni wote, wala sijasema watu wasiwachumbie, nilicho kisema mimi ni kuwa wachukue tahadhari.
Tahadhari si ndo kutowachumbia au kuwachumbia kwa mashakamashaka
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Mpwa usipimie, hakika yamenikuta
Pole sana, tatizo lenu mnakimbilia rangi, shape na mambo yanayoendana na utu wa nje badala ya kuangalia utu wa ndani! Wengine wamekimbilia humo kuficha madhambi yao kama wasemavyo waswahili kwamba kwenye msafara wa mamba kenge nao wamo!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wengi wao ni watenda dhambi wakubwa walio kosa soko mtaani wakaingia kanisani ili kupata ndoa, ukimuoa anarudia tabia zake zilezile za zamani.
Mwisho wa siku ni ndoa ya mateso na majuto.
Kwasasa group au mkusanyiko wowote wa kijamii una watu wa jinsi hiyo, na si makanisani broda...
Lkini pia hapo kwenye red UMEHUKUMU haraka sana, maana sisi wengine tunajua kuwa hakuna aliye IMMUNE na dhambi, sasa sijui unamaanisha nini unaposema ni watenda dhambi wakubwa!

 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Kwasasa group au mkusanyiko wowote wa kijamii una watu wa jinsi hiyo, na si makanisani broda...
Lkini pia hapo kwenye red UMEHUKUMU haraka sana, maana sisi wengine tunajua kuwa hakuna aliye IMMUNE na dhambi, sasa sijui unamaanisha nini unaposema ni watenda dhambi wakubwa!

Tatizo ni kwamba yamemkuta, ndio matokeo ya uchungu alio nao!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Wengi wao ni watenda dhambi wakubwa walio kosa soko mtaani wakaingia kanisani ili kupata ndoa, ukimuoa anarudia tabia zake zilezile za zamani.
Mwisho wa siku ni ndoa ya mateso na majuto.
Its a fact....i got one case, ndoa imebidi ivunjwe.....
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Buji jamani,kila siku wewe shida,mikosi bahati mbaya na ww?ebu nenda kwenu ukafagilie makaburi maana mjini hupawezi tena.Alafu njoo kule chemba kwetu tuongee.
Mpwa usipimie, hakika yamenikuta
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Pole sana. Bora wa misikitini.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Pole sana. Bora wa misikitini.
Popote kila mahali wako wazugaji ni kumwomba Mungu akupe wa kufanana naye na watu waache kwenda kwenye nyumba za ibada kuwinda wapenzi wafanye yanayowahusu na ya wachumba yaje kiziada
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Hukubadili dini mkuu?
Hakubadili...yupo katika harakati za kuoa tena....ndoa ilivunjwa kikanisa.....simply ilikua beyond repair...
Kama hujaoa mkuu...don look for a wife in a church....tafuta mtaani...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Kwenye uhusiano wowote huna haja ya kujiingiza kichwakichwa. mjomba Bujibuji ulijiingiza mazima, ona sasa moyo wako umebemendwa
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450