Tafakuri ya wasanii juu ya wabunge 19 wa CHADEMA

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
98,034
2,000
Wasanii wetu hawakubakia nyuma juu ya sakata la Wabunge wa CHADEMA waliojipeleka bungeni kuapishwa.

Hebu tazameni hii picha ili tuijadili kwa maendeleo ya taifa letu.

Screenshot_20201130-134411.jpg
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
15,241
2,000
Kwangu mimi huyu mshikaji ni fundi wa vyoote yaani kuchora na kuibua wazo
Huyu mwamba ni underrated rapper anakuambia kwenye takwimu pekee ndio unapopanda uchumi

Moja ya mistari yake

Mpaka wanyama pori wanatoroshwa wakiwa hai, ukiendelea kulala watatoroshwa mpaka wamasai.../

Mwanajeshi pigania haki na sio maslahi, maana wanyonge tunanyongwa na wanaonyonga tai.../

Hii ni sauti ya geto, inayokuomba mwanajeshi uoneshe uwezo.../

Japo sio rahisi kufanya mwenyewe ka nyeto, ila okoa taifa lako kwa ulicho kipata depo.../

KMwanajeshi amka unasema unatulinda wakati nchi inauzwa"
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
98,034
2,000
Huyu mwamba ni underrated rapper anakuambia kwenye takwimu pekee ndio unapopanda uchumi

Moja ya mistari yake

Mpaka wanyama pori wanatoroshwa wakiwa hai, ukiendelea kulala watatoroshwa mpaka wamasai.../

Mwanajeshi pigania haki na sio maslahi, maana wanyonge tunanyongwa na wanaonyonga tai.../

Hii ni sauti ya geto, inayokuomba mwanajeshi uoneshe uwezo.../

Japo sio rahisi kufanya mwenyewe ka nyeto, ila okoa taifa lako kwa ulicho kipata depo.../

KMwanajeshi amka unasema unatulinda wakati nchi inauzwa"
Yupo njema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom