Tafakuri ya wasanii juu ya wabunge 19 wa CHADEMA

Tafakuri ya wasanii juu ya wabunge 19 wa CHADEMA

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,316
Wasanii wetu hawakubakia nyuma juu ya sakata la Wabunge wa CHADEMA waliojipeleka bungeni kuapishwa.

Hebu tazameni hii picha ili tuijadili kwa maendeleo ya taifa letu.

Screenshot_20201130-134411.jpg
 
Hii katuni imedizainiwa na kinya wa mistari nini mana naye ni fundi wa kuchora?
Kwangu mimi huyu mshikaji ni fundi wa vyoote yaani kuchora na kuibua wazo
 
Kwangu mimi huyu mshikaji ni fundi wa vyoote yaani kuchora na kuibua wazo
Huyu mwamba ni underrated rapper anakuambia kwenye takwimu pekee ndio unapopanda uchumi

Moja ya mistari yake

Mpaka wanyama pori wanatoroshwa wakiwa hai, ukiendelea kulala watatoroshwa mpaka wamasai.../

Mwanajeshi pigania haki na sio maslahi, maana wanyonge tunanyongwa na wanaonyonga tai.../

Hii ni sauti ya geto, inayokuomba mwanajeshi uoneshe uwezo.../

Japo sio rahisi kufanya mwenyewe ka nyeto, ila okoa taifa lako kwa ulicho kipata depo.../

KMwanajeshi amka unasema unatulinda wakati nchi inauzwa"
 
Huyu mwamba ni underrated rapper anakuambia kwenye takwimu pekee ndio unapopanda uchumi

Moja ya mistari yake

Mpaka wanyama pori wanatoroshwa wakiwa hai, ukiendelea kulala watatoroshwa mpaka wamasai.../

Mwanajeshi pigania haki na sio maslahi, maana wanyonge tunanyongwa na wanaonyonga tai.../

Hii ni sauti ya geto, inayokuomba mwanajeshi uoneshe uwezo.../

Japo sio rahisi kufanya mwenyewe ka nyeto, ila okoa taifa lako kwa ulicho kipata depo.../

KMwanajeshi amka unasema unatulinda wakati nchi inauzwa"
Yupo njema
 
Back
Top Bottom