googlel2015
Member
- Aug 25, 2015
- 18
- 4
Inasemekana kiliuzwa kwa Adam jee kipindi hicho. Kwanini baada ya kukinunua huyu mweshimiwa. Aliing'oa machine zote za kuchinjia nyama na kufanya process nyingine na kuacha magofu.
Je, kwanini serikali ilikaa kimya na huo ukiukwaji wa sheria za ubinafsishaji. Na kwa anayejua hizo machine zilipelekwa kiwanda kingine au ziliamishwa kwenda nje ya nchi
Je, kwanini serikali ilikaa kimya na huo ukiukwaji wa sheria za ubinafsishaji. Na kwa anayejua hizo machine zilipelekwa kiwanda kingine au ziliamishwa kwenda nje ya nchi